Bé 86 trẻ trung xinh đẹp tuyệt vời

Lượt xem: 3,026

Nông dân lên tỉnh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/19
Chủ đề
1
19
7
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Tình hình hôm chủ nhật 17/5 thằng bạn rủ đi ms thử, lần đầu tiên nên cũng hơi ngại, thêm cái tối qua mới tự xử xong hjx. Đắng đo một hồi cũng ok đi với nó thử.
Từ q1 chạy qua Gò Vấp. Vào trong thì thằng bạn mình đi 69 mình lần đầu thì nó kêu trải nghiệm onsen.
Lên lầu locker cũng tư vấn hỏi hang muốn em như nào, mình gọi bình thường thôi, rồi vô xông hơi, t thích xông hơi dễ dễ sợ.
1 lát sau em gõ cửa và vào. Wow em nhìn dễ thương xinh cực, em từ từ cởi bỏ xiêm y rồi dắt mình vào tắm chung, tắm rất kỹ, ôm từ sau, ngồi lên mình, chắc do t có gia đình rồi thấy cũng hơi rạo rực. Xong em dìu xuống và massage khoẻ, kỹ thuật rất tốt rất thoải mái. Tiếp đến massage Thái, wow từng nhịp lên xuống bởi bầu ngực vừa tay dễ dễ cưng đi đến đâu đã đến đó. Sau đó, hehe bắt đầu em dùng lưỡi từ từ từ cổ đến chân rồi đến mông, oimeoi lần đầu t đi mà lưỡi mềm mại của em đến đâu là tui dựt điện đến đó, run bần bật, e nắm tay tui, cảm giác quá tuyệt vời, rồi e lật ngược t lại, tay t đi khám phá hang cùng ngõ hẹp, em làm t không kiềm chế được nên chưa kịp hết hiệp t đã kết thúc =)) hơi tiếc nhẹ do mấy hôm nay ở nhà hao mòn rồi. Rồi em tắm rửa, ở lại ôm t tám chuyện xíu thì thằng bạn nó hối về rồi.
Cảm giác như người yêu của t vậy, rất chìu chuộng, nhìn em đến khi về rất nhớ em. Tạm thời sẽ không buôn tha e ấy đâu.
Cảm ơn đã đọc đôi dòng tâm sự =))

tuixongpha

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/20
Chủ đề
0
21
4
34
0 ₿
Ko đánh giá điểm các vòng ah b, chung chung như vầy khó hình dung quá