Q.7 - Bé 86 xì tin, nhí nhảnh, kèn sáo điêu luyện | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Bé 86 xì tin, nhí nhảnh, kèn sáo điêu luyện

Lượt xem: 729

Neptune888

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/7/24
Chủ đề
1
7
5
0 ₿
Được ngày nghỉ cuối tuần đi matxa thư giãn, ghé qua Cát Tường chơi. Tới nơi được đón tiếp chu đáo, cuối tháng có lúa nên vui vẻ chơi luôn vé 2 shot (1tr), ngồi coi hình lựa ktv thì thấy có bé 86 số phát lộc mà còn 2k4 xì tin quá nên book luôn

Lên phòng xông hơi 1 chút trong thời gian chờ bé, xông hơi xong đi ra cũng vừa lúc bé vô phòng

Nhìn bé xì tin dâu, nhí nhảnh đúng 2k4 luôn ^^

Face: xì tin

V1: đẹp, mềm, bóp sướng, bú ngon

V2: cân đối

V3: to, căng tròn láng mịn, vỗ sướng

V4: nước nôi đầy đủ

Bé vô cười chào hỏi lễ phép, dễ thương lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi pha nước tắm, pha nước xong bé dắt mình vô bồn tắm, nhìn body của bé lúc cởi ra phải nói quá ngon ngọt nước, có da có thịt đúng kiểu gái tơ mới lớn

Sau khi tắm gội xong bé hôn vuốt ve, liếm láp kích thích nhẹ nhàng rồi lấy ngực chà kẹp xúc xích khá phê, bé cho bú bình thoải mái, thơm ngon mùi sữa, mơn trớn kích thích xong bé ngậm mút cây xúc xích, nhìn mặt bé ngậm xúc xích đúng gợi cảm, bé làm từ tốn chậm rãi cho mình tận hưởng đủ phê lên đỉnh rồi bắn sung sướng.

Xong hiệp 1 trong bồn tắm, bé lau khô cho mình và lên giường matxa

Matxa đấm bóp làm nóng khởi động kỹ lưỡng xong bé bắt đầu chiến hiệp 2, bé trườn thái uốn éo lấy ngực chà, vừa chà vừa liếm mơn trớn khắp người làm mình nhột quá chừng, trườn xong bé lật mình lại kiss rồi úp cặp ngực vô mặt mình bú bình quá trời rồi quay mông chơi tiếp 69 hôn móc vét máng bé quá đã, vừa chơi 69 vừa đc bé thổi kèn mút say sưa thiệt là phê, quần nhau chừng hơn 10p cuối cùng mình bắn thêm phát thứ 2, bắn tung tóe vô miệng xinh đẹp của em thiệt là sung sướng tê tái

Nằm nghỉ chút rồi tắm tráng lại sạch sẽ xuống thanh toán kết thúc buổi matxa 2 shot tê tái với em 86 xì tin mà dâm

Tic: 1000k (có code còn 750k)

Tip: 1000k

• Love
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910 and Hido86

AndyLauch 3910

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/1/22
Chủ đề
17
71
74
0 ₿
2k4 xì tin dâu lun hả bro? Chắc ngon ngọt nước lắm. Sướng nhất rồi hehe

Hải Armani

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/7/24
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Xi tin dâu mà còn 2k4 luôn? Quá đã! Mấy em non tơ thổi kèn cảm giác ngọt phê lắm

Massage Cát Tường

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/5/24
Chủ đề
7
37
27
0 ₿
E cảm ơn a trai đã trải nghiệm dịch vụ bên e và review cho bé 86..e chúc a thật nhiều sức khỏe và ghe thăm lại mấy bé bên e sớm nha

Mrkuto

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
7
198
85
29
0 ₿
Mừng bác sướng chym , chưa gì đọc quắn quéo cả chym phải lưu lại kk