World Cup Gò Vấp Bé 86

Lượt xem: 1,267

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Trước tiên xin cám ơn nhà tài trợ vs BTC đã ra mặt sự kiện event WC này.
Nhận đc code từ bác @Uchiha Itachi nên sau khi đá banh về thì sẵn đường bay qua Ánh Dương. Trước khi qua có nhắn vs lễ tân các số nào còn trống. Ngắm qua ngắm lại thì thấy bé 86 có vẻ ngực to, đúng gu của mình thế là book lịch hẹn ngay. Đi từ thứ 4 tuần trước nhưng giờ mới có thời gian ngồi xuống viết đôi dòng.
Ấn tượng ban đầu là cơ sở khá rộng. Bãi xe thụt sâu vào trong nên cũng khá riêng tư.
Sau khi check mã code các kiểu thì đc bạn locker dắt lên phòng. Sông hơi ướt rồi lại qua sông hơi khô. Bé 86 bước vào vs nụ cười dễ thương làm sao. Kiểu vừa nhìn là biết đúng gu ấy. Từ gương mặt đến cái dáng nhon gọn cùng bộ ngực to to ấy.Quy trình cũng như bao chổ khác, cũng là tắm táp rồi lên giường massage. Làn da của e khá mịn màng, mình rờ rất thích. Bé nói chuyện cũng khá đầm tính vs kiểu hơi trải đời. Mình cảm giác nói chuyện với bé cũng hợp gu hay sao á. Đang massage khoẻ, mà 2 đứa vô trúng chủ đề hay sao, mà cuối cùng ngồi nc chuyện, mình cũng ko cần massage luôn, nằm nghe bé kể chuyện luôn. Haha. Tâm sự 1 lúc thì bé lấy dầu xoa vào lưng rồi trườn bộ ngực xinh đẹp ấy lên người, bé vừa trườn vừa hôn khắp người mình ấy. Cảm xúc lúc đó như đang hoa nên mình ôm chàm lấy bé rồi 2 đưa ôm hôn nhau. Rồi mình mân mê làn da mịn màng của bé, sau đó là đến cặp ngưc của bé. Bé thuọc tip ngự to vs real, nên ko căng tròn như những e khác. Nhưng mình lại thích như vậy, cảm giác tự nhiên vs rất thật, mình hôn khắp ng e. Từ môi, sang ngực vs đến cô bé nhỏ nhắn thơm tho ấy. Cảm giác cứ mân mê làm sao. Kỹ thuật BJ của bé cũng rất tốt, mình phê quá ko kiềm đc, cuối cùng cũng ra hết vào trong miệng bé, nhưng bé vẫn cứ tiếp tục mút thằng nhỏ. Cảm giác ấy nó phê làm sao. Thật sự bé 86 đã để lại cho mình rất nhiều cảm xúc. Xong xuôi hết thì mình vs e vào tắm lại rồi mình nằm nhìn e 1 chút rồi đi về. Lần đầu trải nghiệm cơ sở Ánh Dương thật sự rất hài lòng.
Tic: code
Tip: Tic + 1ít.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác đc C.I.A ngon trym :2onion16:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Nghe đâu có bé 15 xênh nhất hệ thống :2onion35:

• Like

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
:6onion23: Tò mò đâu nào, ko hề tò mò.

• Like

Wander

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
15/6/22
Chủ đề
21
195
70
25
1 ₿
Bên đó còn bé nào V1 to ko mấy cao nhân. Mình thì chỉ thích ăn bưởi

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
939
433
0 ₿
Ánh Dương chân thành cám ơn bác đã dành thời gian ghe thăm và ủng hộ bé 86... Sự hài lòng của bác là động lực để Ánh Dương hoàn thiện mình hơn nữ.
Trân trọng!