Q.1 Bé 89 mới mlem mlem

Lượt xem: 1,899

vitaminc

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
31/1/19
Chủ đề
23
347
102
0 ₿
Nhờ event tiên tri sẵn đang nhức đâu stress nên phải trị liệu ngay tại dubai q1 luxury cho thằng anh lẫn thằng em.

Do chủ nhật đông lắm nên mình không book trước vì book kiểu nào cũng sẽ kẹt, tuỳ duyên vậy.

Vô thấy bác giữ xe đang lột bưỡi, công nhận trái cây đây tươi dữ, trái cây thịt cũng tươi luôn.

Vào lễ tân check code nhanh gọn nghe giới thiệu bé 89 moi vào và đang trống nên duyệt luôn.

Anh Loker thân thiện dẫn lên phòng đã mở sẵn nước trong bồn và phòng xông trước +1 điểm. Csvc sang trọng phòng rộng rãi thơm mùi xả.

Sau khi xông dc 5p thì em bước vào. Trong bộ số mi droptop xuyên thấu và váy nữ sinh nhật. Ấn tượng đầu tiên là bé cao 1'65

Mũi cao mặt xinh như HH Mai Phương TH v. Body chuẩn đôi chân nuột nà. Lưng có nét tatoo nhỏ xinh.

Màn onsen bé còn chưa quen vì cs trước bé chỉ làm thường hj chưa từng onsen. Bé bảo a hướng dẫn em dc k? Trơi cái gì chứ này a hướng dẫn đến Z cũng dc.

Nói vui vậy chứ bé tắm rất kĩ. Mình cũng tranh thủ cơ hội ngắm kĩ body bé.

V1 hàng cam mỹ chất lượng, ti hồng nhỏ đáng yêu. V2 eo con kiến, v3 nảy nỡ. Hic mlem mlem.

Màn massage khoẻ là thế mạnh của em. Đá nóng, gối thảo dược. Các bài lưng làm bài bản và có lực. Mình là dân thể thao nên hay cứng cơ, bé làm phê tan hết cơn mỏi âm ỉ ở vai và lưng dưới. Lâu lâu kèm vài pha hj ngược để thằng e ko ngủ gục.

Màn massage mệt: bé thoa dầu đều khắp lưng roi bắt đầu trườn bằng cặp bưởi ấm áp, cặp ngực ấm đè xuống lưng nó đã và suớng tê .đường lưởi đi khắp lưng trên.

Nằm ngửa để bé đi thái tiếp. Phần này mình góp ý xíu nhé. Vì bé mới lam Thái được 3 ngày nên phần này hơi hạn chế. Nếu cải thiện dc thì sẽ là số rất hot ở Dubai q1 luôn. Mình kết thúc sung sướng o thế 69 và CIA.

Sau khi thoả mãn thì bé bảo để em matxa đầu cho anh nhé. Bones thêm màn hôn spider man như phim mỹ qá mãn nguyện luôn hihi

Sẽ trở lai thăm e trong nay mai

Tổng chi:

Vé: free event tiên tri

Tip 1xxx

Loker 20 lễ tẫn 50

Bac bv: 20k

Một lần nữa Cám ơn diễn đàn và cs dubai đã tạo san choi cho ae.

• Like
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿