Bình Tân bé 99 mới ở Dubai

Lượt xem: 846

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
hôm giờ nghe bên đây có bé 99 cũng nhiệt lắm , alo hotline book cái hẹn thì nhận được tin là bé 99 này là 99 mới chứ không phải cũ , hơi ngạc nhiên nhưng cũng book lun , nghĩ trong đầu số 99 nên đi lun số 99 xem thế nào
Sau khi đến nơi gửi xe lên quầy thì các bước thủ tục diễn ra khá nhanh chóng , ngồi chưa nóng ghế là được mời lên phòng rồi, gửi chú locker ít cafe rồi thay đồ vào phòng xông hưởng thụ 1 tí , ngồi 1 lúc cũng thấy bé bước vô , gái miền tây xinh xắn, còn về body thì khá chuẩn, eo ót rõ ràng, bên ngực phải còn có cái hình xăm cũng rất gì và này nọ , sau màn giao thông tin tức thì em cũng dắt tui đi tắm, vừa tắm vừa nghịch trái cây , cặp ngực em vừa tay lạ lùng , càng bóp càng thích , em cũng dùng tay chăm sóc cậu nhỏ nhiệt tình, còn BJ trong lúc tắm nữa , sợ tui out sớm nên em BJ 1 lúc rồi ngừng lại để lên giường làm tiếp
em đấm rất nhiệt tình , thêm đá nóng vs túi thảo dược, theo tui thì phần khỏe vậy là đủ xài
Phần thái thì mới là cái điểm mạnh vì v1 của bé to và mềm mại, chà tê tái lun , đã thế còn nuru cạ cạ làm tui hừng hực khí thế . Lật lại thấy thằng cu chào cờ em BJ khí thế , mà kiểu ngon lành như thèm lắm ấy , lâu lâu lút cán cái xém out mấy lần, chịu hết nổi sự thèm khát của em tui bế em vô thế 69 húp khí thế , 10p chiến đấu miệt mài tui cũng hy sinh trong tê tái, em dắt ra tắm lại cho kỹ càng rồi nằm chơi với tui tới hết giờ
Sv:good, chăm sóc kỹ, nhiệt tình
Face: xinh dễ thương
v1 to vừa tay
v2 eo thon gọn
v3 mông to
v4 nước nôi lai láng
tip = tic onsen

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở