Hà Nội - Bé 99 ngọt nước tình cảm siêu đáng yêu | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội Bé 99 ngọt nước tình cảm siêu đáng yêu

Lượt xem: 750

hathanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/17
Chủ đề
2
14
7
33
0 ₿
Mới kiếm đc mớ lúa sau mấy trận banh tứ kết, bán kết Euro phải đi ăn mừng cho sướng, nhậu xong kiếm chỗ matxa nghe đứa bạn giới thiệu có matxa Tokyo VIP khá ngon nên đi qua trải nghiệm luôn

Vô sảnh lễ tân là được đón tiếp nồng nhiệt, cơ sở vật chất nhìn cũng khá ok, không quá hoành tráng nhưng cũng đủ đẹp, khang trang sạch sẽ, 8đ

Lễ tân tư vấn cũng khá nhiệt tình, sau 1 hồi tư vấn và lựa chọn, mình chọn số 99, số mà mình thích nhất khi đánh đề =))

Lên phòng thay đồ rồi xông hơi các kiểu chừng 10p thì thấy em vào phòng, mới nhìn lần đầu tiên là mình đã thấy nắng cực rồi, 1 bé trắng nõn nà, mặt baby cưng xinh đẹp nhìn rất đáng yêu, phải nói nhìn thôi đã chảy nước miếng rồi

Em lấy khăn lau mồ hôi vừa nhìn em thôi mà con kiu đã dựng thẳng đứng rồi, em thấy vậy cười nói làm gì mà cứng ngắt vậy anh, nói xong em cởi hết quần áo và dắt tui vô bồn tắm

Vô bồn tắm nhìn tận mắt toàn bộ body của em phải nói quá trời ngon, vú to căng, thơm ngon bú say sưa quá phê, eo ót thon như người mẫu, v3 căng tròn nhìn chỉ muốn doggy, v4 thì ngon hết nước chấm, ngọt nước, húp nước sò của em là quá ngon

Bé tắm rửa sạch sẽ rồi làm mơn trớn kích thích đủ chiêu, làm phê quá trời nên mình kêu bé làm nhẹ nhàng chứ ko thì bắn luôn trong bồn rồi

Tắm rửa xong bé dẫn mình lên giường matxa

Matxa đấm bóp thì cũng nhiêu đó, đủ bài, đấm bóp tốt, có lực

Phần matxa BJ, em làm kỹ thuật trườn thái cặp ngực của em trườn quá phê quá sướng, đi lưỡi liếm từ trên xuống nổi hết da gà, chơi 69 bú mút lút cán, vừa chơi 69 vừa liếm húp nước sò của em phải nói ngon hết chỗ chê, quần nhau 1 lúc thì cuối cùng mình phê quá trời nên bắn tung tóe vô miệng em, em ngậm hút hết sữa chua rồi còn liếm sạch sẽ mấy giọt sữa còn dính trên đầu súng, ta nói phê lòi luôn

Bắn xong nằm phê thở dốc nghỉ mệt chút rồi tắm rửa lại sạch sẽ, xuống quầy thanh toán kết thúc 1 màn matxa sung sướng thác loạn cùng em 99 siêu ngọt nước

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
265
3,046
2,230