Tân Phú Bé 99 WinDy dâm nữ thần sầu

Lượt xem: 3,966

Boys

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/1/21
Chủ đề
1
3
4
0 ₿
Chà ! Dạo này tối đến thời tiết sài gòn lạnh như gió mùa đông bắc
Đi làm về, cơm nước xong xuôi mà thấy mệt mỏi trong người hơi khó chịu, loanh quoanh lẩn quẩn một hồi rồi mặc quần áo đi massage chứ lâu xương cốt nó cũng muốn rụng rời luôn rồi
Đi dạo mấy cung đường rồi lạc vào tân kỳ tân quý thế nào nhìn xa xa thấy massage windy. Lại gần thấy bề ngoài view đẹp thu hút ánh nhìn. Thấy mấy anh bạn làm cùng cũng nói qua về windy lên vào windy thử xem sao
Vào đến cửa có ông em chạy ra dắt xe hộ, nói chuyện cũng tấu hài ghê luôn. Vô quầy nghe lễ tân nhiệt tình tư vấn khá ấn tượng lên cũng k do dự chọn gói Vip Osen2, sau đó được locker dẫn lên phòng.
Chao ôi ! Hiện ra trước mắt mình là một căn phòng khang trang lộng lẫy, ngó qua một hồi mình thấy trong phòng đầy đủ tiện nghi , xông khô, xông ướt, Đập vào mắt mình là một cái bồn tắm to chà bá phải 3-4 anh em tắm được, mình cũng không trần trừ gì nữa mình thay đồ vào xông hơi khoảng chừng 5p có tiếng gõ cửa, theo phản xạ thì mình ngoái mặt ra. Là một bé có thân hình gợi cảm bước vào trong phòng, mình cũng không để em đợi lâu, không trần trừ bé lại dẫn mình ra ngồi uống nước, bé đã ngồi tót vào trong lòng mình, mình chưa hết rạo rực thì đã bị ngồi đè lên thằng cu em của mình rồi. Em nói rất ân cần và bật cho mình lon bò củng (Thì thầm vào tai mình! Anh uống lấy sức nghe....anh iu)
Không trần chừ gì nữa, vậy là 2 đứa không một tấm vải che thân dìu dắt nhau vào bồn tắm.....
Mở màn dạo đầu....Em tắm cho mình chau chút tỉ mỉ cho mình, sau là cái gì đến cũng đến.....Cảm giác em ấy chủ động như muốn hiếp mình luôn
Chao ôi ! ......Cặp bưởi to tròn lăn khắp người mình luôn.... Kèm theo ở dưới mình cảm thấy như có gì ma sát. Vì sự tò mò mình liếc trộm xuống dưới, không biết miêu tả gì hơn......1 dóm LL như bút lông thầy đồ viết lên cơ thể làm thằng cò em lúc nào cũng như kiểu cương cứng hết chịu nổi....
Mình đã cố nhắn nhủ bản thân không được đầu hàng trước ái nữ. Có vẻ bé cũng như cũng hiểu ý mình, liền cúi xuống thăm dò cu em luôn. Vì không chịu được sự dâm đãng của bé, thế là thằng cò em không ngừng bắn xối xả. Làm thằng anh ngượng chít đi được yociexp42
Do thời tiết lạnh lên mình cũng không tắm lâu... Bé lại tắm lại cho mình rồi bé dìu dắt mình ra ngoài lau người cho khô ráo...
Bé dắt mình lên giường rồi bé lại trổ tài phiêu diễn tất cả những kĩ năng massage. Phần này mình nói ngắn gọn vì em đấm bóp rất thỏa mái
Rồi không để mình phải chờ đợi lâu nữa bé lại phô diễn kĩ thuật làm tình 2 thân thể lại hòa quyện vào nhau như nyc
Làm mình lại được bay bổng trên mây, kèm theo những tiếng rên rỉ ....ư ....a.......bla...vv
Nghe mà không kìm được lòng do cái đầu mình bị thằng cò em làm mình mất mặt lên mình tự tin về cái sau... Do sự tò mò về bút lông thầy đồ em nó cũng có vẻ hiểu ý thế là mình đã khám phá được trong tư thế 69 cảm giác như vừa mặt mình B44
Không trần trừ gì mình cũng triển khai cung phu vét máng thần trưởng cảm giác như được ăn hầu sống vậy. Sau một hồi vật vã trống chọi lại sự dâm đãng của em nó .... Tưởng trừng như mình làm chủ thế trận mà vẫn phải dương cờ trắng đầu hàng
Chao ôi !
Mình lại cảm giác như lạc vào trốn bồng nai yociexp66
Sau một hồi em nó thủ thỉ nhẹ nhẹ vào tai mình... Anh nằm nghỉ ngơi xíu nhé
Mình cũng khá ấn tượng và hỏi bé số bao nhiêu. Em nói nhỏ nhẹ em số SBD 99 nha anh iu
Rồi em nó lại ra tắm lại cho mình tỉ mỉ nhẹ nhàng
Mình chỉ tóm tắt ngắn gọn được vậy còn để các bác đến trải nghiệm thực tế ....
Mình đánh giá csvt : 10đ
Chất lượng dịch vụ : 10đ cơ sở rất chu đáo, nhiệt tình, tận tâm với khách hàng
Đánh giá về bé : 10/10 cái này mình phải gọi là ( Dâm đãng thần sầu )
Cuối cùng mình xin cảm ơn cơ sở đã cho mình một buổi thư giãn đầy cảm xúc. Chúc cơ sở ngày một phát triển hơn nữa.... Có tgian mình sẽ ủng hộ dài dài để trải nghiệm từng bé một

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Chúc Mừng bác..nghe bác miêu tả..mà em cũng cảm thấy..như được..trên đỉnh thăng hoa Cùng bác vậy..Dạ hiện nay cơ sở đã chiêu mộ được rất nhiều dâm nữa Cô nương..Dạ kính mời bác sắp xếp thời gian..qua thưởng thức dần dần ạ..

• Like
Điểm cảm xúc: Boys

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Tranh thủ nhất có thể các bác ơi..Dịch bụ bên em..đảm bảo tại Quầy ..ko sướng...Fi..tất cả luôn các bác ơi..tranh thủ lựa cho mình một em..k nhất để chánh khỏi cái ko khí lạnh đầu mùa ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Boys and Tây-Môn-Khánh

Boys

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/1/21
Chủ đề
1
3
4
0 ₿
Oki. Bữa nào mình ghé
Windy
Đã cố kìm hãm mà vẫn phải dương cờ trắng đầu hàng bác ak

EmNghiepDu

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/3/21
Chủ đề
0
17
5
0 ₿
Nghe đồn em 99 này đã lâu, hn mình đi ngẫu nhiên 1 e mình dây nhỏ bé loli cũng rất hài lòng. Hứa hẹn e 99 sau này. Vì mình vẫn chưa thể lập đc topic nên chưa report đc nên ae thông cảm

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Windy Tân Phú

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Da..Bên em hiện Tại..đang chiêu ngộ được rất nhiều bóng Hồng..để cho các bác ..thả hồn vào chốn bồng lai...Dạ các bác cần gu như nào cứ alo em
Mr 0925 16 0123

• Like
Điểm cảm xúc: EmNghiepDu

Qa94

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/1/21
Chủ đề
1
12
2
0 ₿