Q.1 Bé baby cute với cặp bưởi ngon 29

Lượt xem: 277

andanh3697

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/22
Chủ đề
13
67
70
0 ₿
Ở nhà chán lướt web, coi phim hoài cũng ko có gì mới, vô diễn đàn lướt coi có chỗ nào mới lạ để đi trải nghiệm thử không, tự nhiên thấy có matxa Fyou nghe tên độc dữ, thấy hứng rồi, vô coi các bài report rồi tham khảo hình ktv trước coi sao thấy cũng ok rồi xách xe tới Fyou

Fyou nằm ở mặt tiền đường CMT8 Q1 cũng khá dễ tìm, vô gửi xe lên lễ tân được đón tiếp nhiệt tình, sau khi đc tư vấn các gói matxa ở Fyou xong mình lựa ktv, có mấy bé mình thấy có vẻ ngon định book nhưng xui là kẹt tua, lễ tân tư vấn mình số 9 theo gu của mình, ok luôn

Lên phòng, phòng matxa được thiết kế sang trọng, đẹp, nhìn như phòng khách sạn, vô xông hơi, ngồi chừng 2 phút là hơi xông lên mạnh nóng xông rát người mà sảng khoái lắm. Ngồi đc hơn 5 phút là ra thấy em gõ cửa đi vô

1 bé baby cute nhìn mặt cưng, dáng mình dây nhưng 3 vòng ngon lành, nhất là cái vòng 1, bưởi nhìn mà thèm chảy nước miếng, lau mồ hôi xong bé dẫn vô bồn tắm

Tắm rửa thì cũng như mấy chỗ matxa khác, bé tắm xong mơn trớn liếm láp trong bồn, kỹ thuật của bé cũng ok, kích thích mơn trớn, bú mút đủ phê

Xong phần tắm lên giường matxa, phần khỏe bé làm khá ok, đủ bài, chà đá nóng nhẹ nhàng. Làm khỏe xong bé thoa dầu trườn lên người, cặp bưởi của bé chà lên người cảm giác phê sướng, vừa trườn em vừa đi lưỡi liếm quanh khắp người cảm giác nhột nổi da gà, liếm hết toàn bộ trên xuống bé quay mông lại cho mình 69, cặp mông của bé chơi 69 quá ngon, liếm mút chút là bướm của bé chảy nước mình húp luôn quá ngọt nước, làm Bj 69 1 hồi mình thấy phê quá nên kêu bé làm dứt điểm thiệt mạnh cuối cùng mình bắn cia sung sướng. Bắn xong nghỉ mệt 5p rồi tắm rửa lại xuống thanh toán và ra về kết thúc buổi trải nghiệm Fyou êm ái

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86