Q.2 bé bạch tuyết số 20

Lượt xem: 1,233

Sói cô độc

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
66
28
0 ₿
Tình hình là hôm qua đi với đồng nghiệp qua nhà sếp ở q2 ăn mừng , lúc về rủ nhau đi mát xa lên đây mò mò thấy cái no1 đang có km ngon cả bọn rủ nhau vào , cuối tháng máu chảy về tim làm lun cái vé tắm 1t2 đang km còn 720k
Locker dẫn lên một phòng, xông hơi khoản 10 phút bé vào, bước ra nhìn thân hình nhỏ nhắn với làn da trắng và khuôn mặt xinh xắn khá là thích. Em lấy khăn lau khô và kêu nằm nghỉ tí cho khô người rồi em tắm cho để bệnh, mình và bé ngồi nói chuyện tìm hiểu nhau. Sau đó bé vào nói "đi vào em tắm cho nè anh" cách nói rất tự nhiên và dễ thương, làm mình thấy gần gũi hơn.
Đầu tiên em tắm xà bông cho mình thơm tho sạch sẽ rồi mới bắt đầu làm tình mân mê nhau , sờ mó hun hít đã rồi em bắt đầu BJ cho mình đến khi out cái đầu
lên giường nằm, bé làm massage tốt bé nói chuyện rất dễ thương và vui vẻ. Bé massage rất nhiệt tình, có lực và đủ bài.
Em vừa trườn thái vừa đi lưỡi vừa khuyến mãi thêm vài cái hôn làm mình sướng run người, rồi lật lại em dùng v4 trườn khắp người rồi xoay lại 69 với mình , mình gồng được một hồi cũng chịu không nổi out hết vào miệng em tê như con dê , em dẫn mình ra tắm táp lại, lúc này giò vẫn còn run khi được bé làm cho quá phê.
Tổng kết :
SBD : 20
Face : xinh , da trắng , body đẹp
Service : Tốt, đặc biệt hài lòng là bé rất vui vẻ, tinh thần thì thoải mái
Tic: 1200 còn 720
Tip: 1200