Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

be bi be bong 06

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi hat, 16/6/19.

Lượt xem: 626

1. hat

hat Bé Chưa Biết Gì

Lời đầu tiên mình cảm ơn adim , mod diễn đàn congdongmassage đã tạo một sân chơi lý thú này. Sau một thời gian gâm cứu cũng đi vài điểm P.A , Minh Long, Tây Thi ... mình rất hài lòng, nhưng hôm nay mình mới tạo nick để báo cáo một buổi trải nghiệm đầy tuyệt với của mình.
    Chiều mình đi ngang qua nhà khách Phương Nam thấy cái chỗ ghi massage ghé vào, được chú bảo vệ kêu bấm lầu 6. Lên lầu vào mua vé và do chỗ này thấy rp nhiều nên mình nói random. vào đợi phòng tý. được đưa vào phòng 601.
    Gói mình đi gói thái 400k
    Bé làm mình mang số 06 dáng nhỏ nhỏ , chắc tầm vai mình .
    Xông hơi xong bé lại ngồi nói chuyện lau người mình, vừa ngồi lên đùi mà cạ cạ ngực vào làm miệng muốn chãy vãi. Nói chuyện hồi người thì khô mà thằng em thì bức bối do bị đè quá thế là vào tắm. Tắm rữa kỹ, +1
    Giờ là giai đoạn quyết định đánh giá em. Do mình thích khỏe nhiều nên lúc lên giường cũng chuẩn bị tâm lý là sẽ bình thường thôi. nhưng không , em làm mà mình tưởng như đang dip spa vậy, cực khỏe, trời ơi tướng vậy mà đấm thấy phê dữ luôn. bé có chiêu bẻ khớp nữa, hiếm gặp mấy bé vậy.
    Massage mệt, làm thái với dầu bằng ngực đi từ chân lên tới cổ, vừa làm vừa kích thích thằng nhỏ nữa chứ chịu không nổi quay lại để ngắm bé, cặp ngực cam săn, dáng nhỏ nhỏ, bụng khá thon it mỡ, mông thì đủ mà đè bóp đã, bé vừa làm thái vừa cho cái bầu ngực vào miệng mình, và không biết nói gì hơn chỉ biết nằm và hưởng thụ , bj đến lúc gần ra thì hj khá tốt. sau khi xong bé vệ sịnh lại rồi bắt đầu bóp đầu vài mình, lực bé quá tốt bóp tỉnh táo hẳn.
    Tắm lại và nằm 8 với bé được 10ph thì hết giờ. sao giờ nhanh thế.
    Lời chào hẹn gặp lại bé 06. Tip bé 600k
    Lúc ra thấy có 2 bé ốm ốm cao cao cũng xinh xinh , mà chưa hỏi, tiện thể ai biết cho mình số luôn, xin cảm ơn và sẽ đi cùng .

Đang tải...
  2. ToyBlack

ToyBlack Bé Thích Massage

chúc mừng bác gặp được bé 6.

3. Xichlo1975

Xichlo1975 Bé Tập Massage

lâu lâu nhức mỏi vào làm vé onsen thì tuyệt zơi

4. Alexxio

Alexxio Bé Tập Massage

Random trúng số hot ngon thế bác

5. anh và em

anh và em Bé Thích Massage

Mình đi tầm 3h dễ gặp số hot hơn, kinh nghiệm cho thấy vậy.

6. Kubisung

Kubisung Bé Thích Massage

gọi trước cũng được mà bác.

anh và em thích bài này.
  7. vungoimora

vungoimora Bé Thích Massage

lâu rồi không được em mx, thấy nhớ nhớ.