bé bướng bỉnh rừng xanh.

Lượt xem: 3,014

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Chào anh em diễn đàn.
Cũng tham gia một thời gian mà gu thì tui hơi quái là thích mấy bé teen teen nhây nhây , theo mấy anh em gọi là chẩu che ấy mà. cuối tuần sẵn tiện lên thủ đức thăm bà con xong nhớ có cái massage rừng xanh cũng hấp dẫn lắm vậy xin phép ghé nhà bạn tý. và phi qua cầu vượt sóng thần để ghé vào thăm bạn.
vừa đến nơi thì đã có một cảm giác thật dễ chịu ( cảm giác thèm massage nó vậy ) .
Vé Thái và 1 bé xinh xinh nhây nhây cho anh . B32 và vào nghỉ tý. chưa nóng đít đã được đưa lên phòng rồi.

Csvc thì khá tốt , rộng rãi, sạch sẽ 8đ. do vùng sâu vùng xa nên kekek.
Bé phục vụ nhỏ nhất ở đây luôn bé mang số 1 nhỏ nhất .
Tiết mục chính. giao ku làm quen. làm như 2 đứa trẻ vậy bé hỏi thăm rồi kiểm tra hàng họ...hichic chắc chết rồi, nhầm rồi...thế mà nhóc em nó khoái quá nhỏng dậy luôn. vậy là vào tắm trước cái . tắm và rữa là 2 khái niệm khác nhau 2 đứa ngồi mà chém gió đủ trò, đã đời leo lên maxa không là cảm luôn đấy.
Maxa khá ổn, chịu đấm, nói chuyện . 8đ
Thư giản. màn bắt đầu là sự im lặng và một hơi nhở nhẹ nhẹ từ từ trên lưng sau đó là cái sự ẩm ượt cùng cái mơn mớn của cái tay em khám phá tui làm tui run nguòi lên phê dễ sợ. em đi cái cặp ngực nó mềm mềm êm êm và rất chăm chút từ lưng xuống đến mông và từ từ lên đến cỗ , đến lúc này thì tui xoay lại, cũng may cái giường nó rộng nên không chắc lọt em nó xuống, và như một phản xa, tui chụp lấy cặp cam lai của em mà thưởng thức , em với tiếng rên nhè nhẹ làm tui không thể yên cái tay mà vội mò xuống ke suối để kiểm tra lại nào , ai ngờ nước nôi ra đã đã hơi và em bắt đầu màn kèn sao với tui, lúc này thì nhóc nó quá sung rồi nên chỉ chơ thể mà nó càng tăng tốc hơn , cuối cùng tui cũng được em cho ra bao nhiêu sinh khí .
Một cảm giác mà đến giờ vẫn cảm thấy thích thú với em. nằm 8 tý với em xong vào tắm táp lại đi về .
em thiệt là vui và rất hợp , chắc thành khách mối rừng xanh sớm đây.
tổng thiệt hại. vip thái 4x tip 5x không phá giá.
giữ xe cafe.B15

• Like
Điểm cảm xúc: bocute87 and Hải Quay xe

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33