Euro 2024 - Thủ Đức - BÉ BÚP BÊ 999 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Thủ Đức BÉ BÚP BÊ 999

Lượt xem: 1,020

hoicham

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/20
Chủ đề
11
216
43
0 ₿
Euro 2024 với mình đúng là vô tiền khoáng hậu, từ vòng loại đến bán kết dự đoán trật lất, sau vòng bán kết dự đoán chính xác được 4 trận và @Dory trao vé thám thính tại Pharaon. Code BĐ190747 có giá trị 1 tháng nên chọn được thời gian lý tưởng để trải nghiệm thật thoải mái vào một chiều thư 7 mộng mơ.

Khí trời cuối tuần đã là 16 giờ chiều nhưng thật oi bức, tuy vậy khi đến cơ sở chạy xuống hầm để xe gặp a nhân viên vui vẽ niềm nở xua tác cái nóng bức kia bằng sự ân cần chu đáo. Bước lên lễ tân cũng tràn ngập niềm vui của đội ngủ nhân viên ở đây khi tiếp đón chu đáo.

Cơ sở vật chất Pharaon cũng rất hài lòng, phòng ốc rộng, nước nóng nhanh, xông kho ướt tốt, khăn sạch và thơm tho.

Về kỷ thuật viên thì có chút nhầm lẫn vì chiều thứ 6 mình có Book bé 99 bạn lễ tân ok chốt, khi mình xông hơi xong xong ra gặp bé thì mình thấy sao không giống trong hình vì thấy dáng loli, mặt tròn tròn và hỏi ra thì mới biết là bé 999, nhắn xuống bà bạn ấy lên và bạn ấy nói nhầm 999. Mà thật tình hôm này 99 bé bị đèn đỏ nên bạn nói mình bạn thông cảm và tư vấn này nọ và không phải gu nên hạ từ Squeen xuống Osen ok chốt bé mới loli trải nghiệm xem sao vì thấy bài bác @Thich Phong Sinh chia sẻ hôm trước cũng thú vị.

Bé 999 mới vô nghề và ra lò thực chiến được mấy hôm nên cũng chưa thuộc bài nhiều, ít nói nhưng được cái rất ngoan khi mình gợi ý bé. Bé cùng mình vô tắm, bé tập trung tắm kỷ thằng e, các phần còn lại sơ qua và bé không thích làm nhẹ trong bồn vậy nên mình cùng bé ra và lau khô cho nhau. Bé kêu mình nằm lên giường và bé tập trung chăm sóc thằng e chất quá làm mình sém out mà quên màn dạo đầu nên mình kêu bé dừng lại nằm xuống cùng mình ôm ấp để hạ cơn hứng xuống. Hai đứa nằm tâm sự chút rồi mình nói bé để a làm mẫu cho bé một số động tác bé liền ok. Mình hôn bé từ tai xuống cổ, bú vú mới nhú của bé làm bé đơ ra, tiếp đến xuống vòng bốn của bé thì ôi thôi đúng là tuyệt phẩm các bạc ạ! Mình tập trung khám phá hang động của bé vì nó quá đẹp, cỏ thưa mới phún, hồng hào, khít, suối trong làm ình thoả cơn khát. Sau đó mình nói bé để a massage cho bé, bé đồng ý và mình thi triển khả năng của mình cho bé học nâng cao tay nghề, bé nói mình làm khá phê. Phải nói mình làm cho bé và nhìn ngắm toàn thân của bé cũng rất thú vị các bác ạ!. Sau khi mình Massa cho bé xong thì mình cùng bé tiếp tục nằm ôm ấp nhau nghỉ ngơi xíu. Tiếp sau đó mình mớn trớn bé để mình khởi động lại cho nóng máy và mình báo hiệu bé cũng thi triển món nghề của bé, bé tấn công tăng nhịp độ làm thằng e cương cứng tột độ, mình vỗ nhẹ mông bé vào tư thế 69 chuẩn bị cho xuất binh, cuộc chiến 69 tầm mấy chục nhịp thì pháo đạn bắn tới tấp vào miệng xinh của bé làm mình đê mê, ngây ngất. Bé đi vệ sinh còn mình nằm nghỉ xíu sau đó 2 đứa cùng vô tắm xong ra ngồi tâm sự để chuẩn bị chia tay.

Màn khoẻ mình không yêu cầu bé vì mình biết bé ít skill nên mình chủ động thi triển cho bé là chính nên mình không đánh giá nhiều màn khoẻ của bé, mình làm động tác mình thích cho bé biết sở thích của khách để bé tham khảo thêm nâng cao tay nghể của bé về sau.

Điều mình thích ở bé là ngây thơ, hồn nhiên trẻ con với sở thích là chơi và sưu tầm búp bê từ bé tới giờ, cảm nhận về bé là không giả tạo đóng kịch mà thay vào đó là sự ngô nghê đáng yêu hoang dại của con nai tơ ngơ ngác giữa rừng già.

V1: mới nhú, ti thụt, cơ thể bé chưa phát triển hết (không phải gu của bác nào thích V1 to)

V2: không lipit

V3: đủ xài, không to

V4: gu của bác nào thích sông suối, săn hàu hay chem chép nhé

Tic: Code

Tip = Tic

Cảm ơn @Dory và cơ sở tạo điều kiện cho mình buổi trải nghiệm khá hài lòng

Massage Pharaon

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/1/22
Chủ đề
66
394
253
0 ₿
Pharaon cảm ơn anh nhiều! Cho cơ sở xin lỗi về sự nhầm lẫn nhé ạ!