Q.1 - Bé búp bê bé bỏng 128. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé búp bê bé bỏng 128.

Lượt xem: 432

mẫn sợ vợ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
2
7
8
0 ₿
Hi anh em. Tui đã tẫu thoát thành công và có một chiến công lẫy lừng là trốn được đi massage kkkk.
Chuyện là được một lão làng chỉ cho chiêu mời dự tiệc hội nghị tại ABC gì đó tại Vũng Tàu và in cho tấm thiệp khá là hoành tráng gửi qua bưu điện cho. Hơi lòng vòng mà lại hài lòng gấu nhà. Xách cặp và lên đường đi .
Tăng 1 ghé đến bến xe Hoa Mai rồi tạm biệt gấu xong thì có một chiếc xe Mai Tới ghé đón tui ra biển, mà biển này lạ lắm , ui lần đầu đi phòng có nguyên cái hồ tắm có bia có nhạc với 3 ông bạn vừa gặp nhưng hợp tính . Sau khi vào thì 4 bé bước vào mặc bikini đúng như đi biển và thoát ra thế là cả 4 tay 4 bé bước xuống hồ, nước ấm ấm sục sục kèm theo ánh đèn chiếu và nhạc được mấy bé chọn mấy bài giật tưng tưng vui cực kỳ. Tắm xong làm vài lon bia, ai thích thì vào xông hơi xông khô, không thì ngồi ngoài làm vài bài nhạc trữ tình cũng được. Vui vẻ cả tiếng thì đến lúc mỗi người về buồn và mạnh ai nấy sướng. Bé tui số 128 mặt cưng cực kỳ, da trắng bóc nhìn bé mà tui goi bé bup bê làm anh phê luôn chứ.
Bé thuộc dạng làm tui say đắm ngay từ khi bước vào, bé quấn lấy tui cứ như phải sắp xa tui, rồi đến lúc hát hò với bé thì còn hơn nữa, bé nghe tui hát mà cứ ôm ôm lấy tui làm đến giờ vẫn chưa buôn được cảm giác phấn khích khi bên bé thế nữa. Khi vào thư giản bé tân dụng cặp ngực của mình vừa trường vừa cạ cô bé từ lúc sấp đến lúc ngữa tui lại lần nữa được phê pha với bé mà lần nay thì nó vui cái chỗ là 4 buồn đều hành sự nên âm thanh rên nghe mà cứ như đang đi cafe chòi vậy tếu tếu, bé tui thì thiên về tình cảm làm nhẹ nhàng mà tui cũng thích gu đó nên mân mê mò mẫm bé rồi từ từ theo cảm xúc bé làm cho tui từng lúc từng chút đến khi bé để tui vào khám phá vườn rau của bé để tìm hạt đậu đang lấp ló của bé thì úi trời, tui như được bùng phát một cách thật sự sướng . Mà chưa hết đâu sau khi thư giản xong nằm ôm bé một lúc bé hỏi anh còn sức không ? ui chà có vụ này nữa , thôi chơi khô máu luôn mà lần này tui lại muốn quay về cảm giác xưa nên rủ bé ra ghế sofa vừa mở mấy bài quen thuộc vừa để bé thư giản luôn. Cái cảm giác này nó hồi lại những ngày đầu tập tành đi thư giản nên rất là cao hứng mà được bé chiều theo tới luôn . Ta nói vừa nghe, vừa hát vừa được bé bj nó sướng cực kỳ thiệt mà lúc này bé kêu tui về với bé luôn chắc tui ừ cái rụp.
Xong 2 hiệp cũng là vừa lúc sắp hết giờ nên tui tắm rữa lại rồi cùng anh em ra xuống dưới,tui với ông kia xuống cùng 2 bé trước,2 ông kia còn tâm sự gì nữa ấy vào thang mà bé cứ ôm ôm tui nó đã gì đâu. Thôi Tui tip bé 2 củ bé cảm ơn còn ôm tui phát như thế giới chỉ có mỗi tui và bé thôi vậy.
Tổng kết lần gặp bé 128 này nó quá là đặc biệt, từ cách phục vụ đến không gian phòng dubai quá khác.
Mấy ông xuống đủ nguyên nhóm kéo qua nhà ông anh làm phát ăn đốt lễ.
Nếu một ngày nào mà cảm giác lẽ loi hãy đến bên bé, bé không hứa sẽ an ủi nhưng bé lại luôn sát bên . Keke. Chào anh em chúc anh em luôn vui vẻ nhé.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,136
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã dành thời gian đến thăm bé cưng tại Đặc Khu 41 ạ...Hân hạnh được đón tiếp huynh trong những lần ghé thăm tiếp theo ạ...Chúc huynh đầu tuần thật nhiều sức khỏe và may mắn ạ:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: