Bé chưa biết gì tập tành đi massage thư giãn

Lượt xem: 1,468

Haha123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/10/21
Chủ đề
6
10
7
0 ₿
Mùng 2 tết e xin chào các ae....
E cũng là thành viên mới... Chưa kết gì nhiều về loại hình dịch vụ massage thư giãn.qua diễn đàn ae hay chú bác gì đam mê dịch vụ hay sử dụng dịch vụ nhiều lần rồi cho e được hỏi mấy câu nha...
Khi sử dụng dịch vụ với giá vé tương ứng thì trong phòng massage mình được sờ bướm bé nhân viên trong suốt thời gian có trên vé luôn hay chỉ sờ được 1 khoảng thời gian nhất định ví dụ như 10 hay 15 phút gì đó?.
thứ 2 là mình có thể bỏ qua massage khỏe dành thời gian sờ bướm vú lâu hơn được k các anh chị?....
thứ 3 là khi móc bướm các bé mình phải móc như nào và móc sao để xác định được điểm G các bé?
thứ 3 là lúc hôn bướm mình được thọt lưỡi vào lỗ âm đạo k?
thứ 4 là ánh sáng trong phòng đủ để mình quan sát được bên trong lỗ âm đạo k các anh chị....
KHá dài dòng nên anh chị , chú bác nào đọc xong cũng đừng mắng e nha...còn mọi người ai hộ trợ được những thông tin e nêu trên e xin cảm ơn....

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Cứ vác thân tới thử, ko hợp thì chia tay bộ môn luôn, còn hợp thì tiến tới, đã đi thì ko ngại.

Sapulico

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/4/16
Chủ đề
1
57
15
Quận 5
0 ₿
Trăm nghe không bằng 1 thấy, nên bác cứ vác dái đi trải nghiệm sẽ tốt hơn

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Môn thể thao này phải từ từ trải nghiệm, từ từ khám phá thôi.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
chịu rồi ai mà trả lời bác nổi mấy câu hỏi tế nhị thế bác ơi. phải dấn thân thôi còn ko thì ở nhà.