Q.1 Bé cưng 105 - 3 lần đến nơi mới có duyên gặp được bé.

Lượt xem: 595

Sgdd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/24
Chủ đề
1
9
7
23042002Th@@
0 ₿
Chiều hum qua, sau khi xong hết việc. Mình nghĩ ngay đến đặc khu. Mình thì gặp bé mới nên đột kích bất ngờ ra đặc khu để xem iPad hình ko che.:ami-(23):

Đến nơi mới nhớ là thằng bạn có gt cho 1 bạn số 05. Liền nhớ ngay và tiện hỏi lễ tân là 05 có đang kẹt khách k. Lễ tân trả lời tầm 20p nữa bé trống ạ. Lấy xe phi liền qua Dubai chờ sẵn bé vì quá tam ba bận rồi mà chưa được gặp bé nữa. Lần này là phải gặp cho bằng được bé mới chịu về. :ami-(20):

Thông qua các bước thủ tục tiến lên phòng thôi, ngồi lướt TikTok xíu thì bé gõ cửa bước vào với chất giọng ngọt “ dạ e chào a ? “. Tui kết e khúc này lắm rồi. Nhìn e cosplay bộ đồ ngủ màu đỏ da trắng tôn lên dáng mình dây của e. Ngực tấn công mông phòng thủ. Khuôn mặt thì nét thôi rồi diễn tả một từ thôi “Xinh”. Liền phải nâng bé Osen 2 chứ 1 thì quả thật k chịu nổi với bé. :ami-(17):

Với mình thì bé 05 có thể làm hài lòng tất cả các khách hàng đã đến với bé và gặp bé nhiều lần rồi ko chừng sẽ thành cây si của bé đấy. :ami-(10):

Nằm ôm bé 8 chuyện trăng sao xíu rồi vào phần chiến… Cả hai bước vào bồn tắm cho nhau… da bé mịn mềm chạm vào rất đã.. chỉ chạm thôi mà cậu nhỏ đã ko chịu nghe lời rồi cứ nhoi nhoi…

Bé mân mê cậu nhỏ suốt trong bồn… chịu sao nổi… cưng ghê lun… sang màn dạo thái tui phải ôm sát bé lại nhắm mắt tận hưởng… Còn tay tui chạm đâu thì chắc mn cũng biết.. bé dạo nút nhẹ rồi trườn xuống cậu nhỏ.. Bé vừa hút vừa nhịp… lâu lâu hút mạnh vài phát rồi nhịp đều lại…. và rồi hút mạnh tiếp là cảm giác rần rần trong người… cậu nhỏ giật nòng.. Tui liền kêu bé: “ A sướng quá a ra mất”. Bé cưng liền dâm đáp lại: “ A ra đi bắn hết lên ngực e đi”. Chịu k nổi nữa đành out trong sung sướng thằng nhỏ bắn tung toé hahaa. Tui kéo bé lại ôm 1 cái còn bé thì hôn tui 1 cái rồi tắm lại cho tui sạch sẽ rồi cả 2 cùng lên giường.

Lên giường bé cưng sấy tóc và ráy tai cho tui. Đây là sự quan tâm đặc biệt của bé mà ít bé nào làm đc. Take care tui ko khác gì gấu ở nhà nhỉ.

Phần khỏe: Bé đấm đầy đủ bài ổn. Tui mệt ngủ quên lúc nào k biết.

Khỏe xong rồi lại thì lại tiếp tục phần mệt kkk. Bé bắt đầu đi bài thái bé làm tới đâu nó phê mà tê tới đó. Chỉ biết nằm im tận hưởng và nghe tiếng rên từ bé.

Nằm ngửa cũng như phần lưng… bé bắt đầu rà phần trên đi xuống… đưa bầu ngực cho mình bú… ngực bé to bú pheeee cực.. Bé liền xoay người sang thế 69.. hút cậu nhỏ 1 phát là cảm giác ngay và liền.. đã đã phê phê… bé làm phải nói là rất nhiệt và nhịp… tư thế nào bé cũng chịu miễn khách thích… rất chiều khách… Nếu nói về độ nhiệt… thì bé sẽ là 1 trong những bé về độ Ưu tiên… V4 của bé mềm mại chạm vào đã ướt nước nôi đâu mà quá trời k biết… Bé kêu a làm cho e thiệt sướng nha a. Cả 2 cùng nhau ra nha. Nghe nó kích thích làm sao… :ami-(40):

Vào thế 69 mình liền rà trúng điểm G của bé cứ thế mà liếm tới tấp bé cưng lên đỉnh cùng với tiếng rên như phim. Thằng nhỏ cũng chết với tay của bé. Cả 2 out trong sung sướng. Nước của bé ôi nhớ ngồi ghi lại cảm giác vẫn còn sướng điên. Quấn lấy nhau 1 xíu rồi đưa nhau đi tắm lại… rồi tạm biệt bé ra vễ… Bé k quên ôm hôn mình 1 cái trước khi về… Cưng gì đâu… Sẽ còn quay lại với bé cưng nhiều lần nữa… :ami-(4):

Đánh giá:
Cơ sở: Rất ok
Bé cưng 05: Body mình dây - 3 vòng xuất sắc, nhẹ nhàng - bao tình cảm, nhiệt tình…
Face: 8,5/10 nét rất xinh
V1: 8đ Hệ bưởi to (đã độ)
V2: 9đ Eo ót rất thon
V3: 8đ To-láng mịn
V4: Sạch-đẹp

Và bé Cưng 05 sẽ là một số HOT khi nhắc đến đặc khu….
Tổng kết: 1 vé Osen 2 tip bé = 2000k :ami-(30):

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cám ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm đặc khu và trải nghiệm bé 105 ạ, rất hân hạnh được phục vụ huynh. chúc huynh buổi sáng nhiều sức khỏe ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC