Gò Vấp - Bé cưng 23 và tấm thẻ đen quyền lực | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Bé cưng 23 và tấm thẻ đen quyền lực

Lượt xem: 1,335

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,257
2,758
32
16 ₿
Bí ẩn đằng sau tấm thẻ đen quyền lực VIP card là một câu chuyện dài, vốn dĩ nó chỉ nên được dùng làm vật trang trí như biết bao tấm thẻ khác. Cuộc sống vốn dĩ vật đổi sao dời, đến một ngày nó vẫn phải vật quy nguyên chủ. Ngày em quay về tôi như được tưới tẩm trong ánh sáng của tình yêu, của khát vọng và tuổi trẻ. Ngày đầu tiên tôi gặp em vào dịp Giáng sinh chỉ là mảng tình cời cợt, chỉ là sự yêu mến và đồng cảnh ngộ. Ngày hôm nay gặp lại em, đó là sự cồn cào, đau đáu, không quên…ấy vậy mà đã 6 tháng trôi qua.

Ngày em xa tôi giấc mơ kia đã tan rồi.

Chỉ có thể yêu em thôi. Tình này trao đến em rồi

Và từng đêm tôi vẫn mơ về

Ở đoạn cuối con đường có em….

Tôi quyết tâm phải gặp em, dành hết tâm tư vì em…vì em xứng đáng để tôi dùng đặc quyền cho cuộc gặp gỡ.

Em bước vào cuộc đời tôi nhẹ nhàng như làn gió thoáng qua, như cơn mưa mùa hạ chẳng hề vương vấn. Ấy vậy mà cái phong vị của em, mọi thứ về em tôi đều nhớ và khắc sâu trong tâm trí. Em khen tôi có cách nói chuyện sâu sắc, em như được mở rộng chân trời kiến thức. Tôi yêu mến cái nét thông minh, nụ cười trong trẻo, những câu chuyện hài lẫn cái tính cách 18+++ nơi em. Để nói về bé 23, Súng chỉ mong có thể giấu kín không nên phô bày vì không mong em phải vất vả trong ngành, nhưng cái sự yêu mến dành cho em là vô tiền khoáng hậu.

-Bé 2k4 gốc Gia Lai Face xinh theo kiểu thông minh, cách nói chuyện nhả chữ nhẹ nhàng có học thức, yêu như bé đường, giọng nói ấm áp mềm mại trôi nhẹ vào trong lòng và lưu trong tim

-Tổng thể cân đối cưng vô đối, ôm vào lòng chỉ muốn mãi không thôi. Lần này trở lại em hơi ốm nhưng sắc lại và nét hơn xưa

-Cái vòng 1 ấy làm tôi xao xuyến, mải mê xoa nắn và bú như một đứa trẻ. Ngôn ngữ cơ thể đậm chất Tây Nguyên trực tiếp không màu mè

-Bờ mông căng tròn không tì vết cùng khe suối đầy đặn, nước chảy róc rách, mép hồng thơm mịn

-Mỗi nhịp di chuyển là hai bầu ngực em lại đung đưa làm tôi xao xuyến mãi không thôi, em ngây thơ trong ánh mắt, hoang dại trong từng hành động, lãng mạn trong từng cử chỉ. Gu nàng thơ D&G

Tôi ngồi ngâm nửa thân dưới trong làn nước ấm, ngắm nhìn em dần thoát y mà trong lòng hồi hộp như đã từng cùng người yêu cũ đắm say trong chuyến du lịch Đà Lạt, ký ức ngày xưa lại hiện về. Em bước đến ngồi bên tôi, lặng lẽ áp sát người. Mùi da thịt, mùi trắng trong, mùi lãng mạn hòa vào không gian căn phòng, tôi nâng niu tận hưởng từng phút giây bên em.

Kỷ niệm Đà Lạt ngày 1!

Em là cô bạn gái bé bỏng nằm thu mình bên anh, cả 2 cùng xem một bộ phim lãng mạn, em gối đầu lên đùi, tôi khẽ lòn tay vào chiếc áo len mỏng tang xoa bóp bầu ngực sữa non mềm, kẹp đầu ti vào kẽ tay và day nhẹ. Người em dần nóng lên, cây hàng tôi săn cứng và đội lên đũng quần, em thều thào hỏi “Để em hôn nó nhé”…và rồi bằng sự yêu thương vô hạn em đã cởi hẳn quần tôi ra để mút nhẹ trên đầu cối, nước bọt nóng ấm dần chảy xuống thân cây láp. Em rê chiếc lưỡi mềm mại dọc thân để cảm nhận từng đường gân xanh lộ rõ trên khối thịt đỏ hồng, nhịp độ nhanh dần đều rồi bỗng dưng chậm lại để tôi vào thật sâu bên trong em, cảm nhận đầu cối có thể chạm đến cuống họng, em ngấu nghiến lắc lư để đẩy sâu hết cỡ. Tôi nâng cao hạ bộ và phối hợp nhịp nhàng để cùng hòa tấu bản tình ca bất tận. Như không để tôi phải buồn chán, em lại đá lưỡi quanh hai hòn bi nồng nhiệt, mút mê say, ngậm thật lâu. Tôi quỳ gối trên chiếc ghế sofa. Cuốn búi tóc em lên thật cao để nhìn rõ chiếc miệng xinh xắn của em, làn môi mỏng của em xì xụp trên cây hàng khủng, bên dưới đẩy, tay còn lại xoa nắn bầu ngực mềm mại. Chốc chốc lại vỗ mạnh hai bờ mông căng đét. Em rên lên thật gợi cảm. Cảm nhận tình yêu tuôn trào ra khóe miệng. Chúng tôi gục lên nhau và giữ im trong một khoảnh khắc!

Kỷ niệm Đà lạt ngày 2!

Nằm ôm em từ sau lưng trên chiếc giường ấm áp, đôi bàn tay cuộn tròn ôm trọn bầu ngực, em e ấp trong vòng tay, chúng tôi thủ thỉ cho nhau câu chuyện tình đêm đầu tiên ở cạnh người yêu “Em thích nhất là tư thế làm tình khi xoay ngang để cậu bé có thể vào thật sâu cô bé”. Tôi cười phá lên, con bé có tư tưởng thật thoáng, thật phong phú trong chuyện chăn gối. Trong miền ký ức năm ấy, tôi và người yêu cùng nhau thưởng thức trà chiều trên ngọn đồi hiu hiu gió lộng, tay em xuýt xoa ly trà nóng trong tay, ánh mắt nhìn về phía mặt trời đang dần lặn sau phía ngọn núi. Tôi choàng tay qua cổ ôm em từ phía sau, hơi ấm lan tỏa không gian, nhuộm tím cả hoàng hôn. Bé cưng 23 em là thanh xuân của tôi, cách mà em nuru không hề giống với bất kỳ ai mà tôi từng gặp, em khao khát có được tôi cũng như tôi vậy…và rồi bầu ngực mềm mại lả lướt trên lưng thật chậm, không vội vã. Tất cả sự va chạm đều đê mê đến lạ, em thổi vào tai tôi từng nhịp thở nồng ấm, tôi đắm đuối cảm nhận đường lưỡi em lả lướt dọc sống lưng, cô bé ẩm ướt cạ dọc bắp đùi….và dường như chưa thỏa mãn, em lại tiếp tục xoa dầu vào cô bé để cạ đùi trong khoái lạc. Sau màn BJ ngược tôi lại tiếp tục xoay ngửa lại để thưởng thưởng thức màn Tantra V4. Tôi xin phép không đi chi tiết vì có nhiều tình tiết thuộc bản quyền cần giữ riêng giữa 2 chúng tôi.:cuteonion7: Kết bài bằng thế 69 là điều quá hiển nhiên theo cách mà tôi và em đã trao cho nhau, tôi hôn cô bé trong say đắm, hưởng quả ngọt xuân thì, em phải siết chặt mép để nước không tuôn ra, miệng em càng siết chặt cây hàng 18cm và đẩy thật sâu…sao mà lưỡi em trơn đến thế, testoteron trong người tôi dâng lên cực điểm, size cây hàng đã đạt hết cỡ. “Hãy cho em hết đi anh!” …..Chúng tôi cùng bùng cháy trong giây phút quan trọng. Em hút trọn và ngậm thật lâu làm tôi không muốn rời dù chỉ trong giây lát. Ước gì….

Đây cũng là kỷ niệm bài thứ 100 của Súng. Dành tặng cho em. Em trong tôi…mãi vẹn nguyên như ngày nào, cứ mong sẽ mãi không bao giờ có cuộc chia xa nữa nhé.
Đóa hoa đại ngàn của tôi!

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
84
1,000
476
0 ₿
Mừng ấn phẩm thứ 100 của anh Súng! Ánh Dương cảm ơn anh rất nhiều vì những tình cảm anh dành cho cơ sở và KTV. Chúc anh Súng sớm ra ấn phẩm thứ 200 nha :ami-(25):

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
102
3,257
2,758
32
16 ₿
được chọn vé bất kỳ dành cho 1 người và áp dụng loại vé dành cho 1 KTV , Súng đi massage 14 năm, đi các cs GV tầm 8 năm, chắc vậy nên được cái thẻ quá kkk

Massage Ánh Dương

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
84
1,000
476
0 ₿
Đúng là lão làng :ami-(24):

• Haha