Q.1 - Bé dẹo L.A mới tại Dubai Luxury Q1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé dẹo L.A mới tại Dubai Luxury Q1

Lượt xem: 513

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
14
49
36
0 ₿
Dạo này quá trời quá đất việc, từ mua cái lồng đèn cho bé nhà đến cái lồng cho còn mồm lèo được gấu nhà rước về riết không có tý thời gian nào cho mình. Thế là tranh thủ xóm tổ chức chơi trung thu co dịp cho mấy cháu rước đèn mấy chú rước bia thú vị quá trời . Làm sương sương 5-7 chai người lại rần rần bèn xăm mình gọi gấu ra trông mấy đứa nhỏ cho tui đi ra quán ngồi tý may sao gấu đang vui nên ok.
Việc đầu tiên là bắt cuốc xe ghé qua khu Trần Hưng Đạo làm điểm đến rồi xe ôm lên dubai ngay thôi. Đến nơi tranh thủ lấy cái code để giảm 20% cho vui vẻ tích điểm . Xong ngắm mấy em và chốt em mã số LA (62) lên phòng.

Vừa lên phòng thay đồ ra chưa kịp làm lon bò hút thì em vào rồi. Mới gặp em mà lòng rộn ràng lên với cái cách của em , một cô gái miền tây vui vẻ và dẹo , rất dẹo. TUi như đa nhân cách luôn, gặp em mà người tui tự nhiên vui một cách khó tả. Thấy sống hẳn lên , vui vẻ hơn mà nhoi nhoi luôn với em. 2 đứa cứ vậy mà thoại mái từ nói chuyện đến đùa nhau trên ghế đến trên bồn nghịch nhau đã đến lúc im lặng nhất là lúc em đang kẹt mút kem thôi keke. Sau một lúc tui bắn tung tóe thì chỉ còn nụ cười thỏa mãn. Thiệt lần đầu vui mà mà phê luôn thế.

Thôi quánh giá sơ em 162
  • SBD: 162
  • Cao : 1m 6
  • Face: 7 đ có thẩm mỹ nhìn ok lắm.
  • Body : dáng ngon lành da hơi ngâm.
  • Vòng 1 : cam lai .
  • Vòng 2 : có lipid
  • Vòng 3: bop sướng và đặc biệt
  • Vòng 4: có tút tát nha, mà cực hấp dẫn
  • Thái độ : 10đ dẹo dẹo và dẹo. Vui cực kỳ.
  • Mát khoẻ : 7d - có đầy đủ bài đá nóng, Gối thảo dược. Thêm mấy bài là lạ.
Thư giản ta nói đang vui vẻ như đứa trẻ thì tự nhiên đùng cái như người Mỹ trầm lặng. Em bắt đầu bài thái với màn tình cảm ướt át từ bầu ngực em trườn đến đâu tui rùn người đến đó phê phê thì lật người lại thì đến lúc món đặc sản cháo hào thì ui cực phẩm nhìn thôi quá đã, lần đầu được cảm nhận cái sự khác lạ cực kỳ làm thu hứng thú quá, nhìn con bướm em quá hấp dẫn. Và lần nay tui bị cái là lạ khiên tui out phát trong sung sướng .
Quả gặp em lần này đúng vui cho kỳ trung thu.
Thôi cũng hài lòng cho mù trung thu này. Tip em theo vé như mọi khi .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,139
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh luôn tin yêu và dành thời gian đến thăm bé tại Đặc Khu ạ :2onion35::2onion35: Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :3onion15::3onion15: