Q.2 bé đẹp 02

Lượt xem: 856

ZakuzaVN

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
16
29
13
0 ₿
soi bên no1 thấy có bé đẹp 02 mới gia nhập háo hức chạy đi tìm em nó ngay , sau hơn nửa tiếng vượt đèo lội suối mình cũng đã đặt chân tới cơ sở , vô nghe lễ tân tư vấn 1 hồi quyết định lụm cái gói relax vip 1t2 xong check thủ tục rồi đợi lên phòng gặp bé thôi
gặp bé rồi mới thấy bỏ công xuống đây tìm bé , mặt đẹp body nhỏ nhắn, giọng nói đáng yêu , ngồi tâm sự khám phá nhẹ bé tí rồi đi tắm với bé , vô bồn bé kỳ cọ cho mình sạch sẽ rồi bắt đầu mần thịt mình chậm rãi, hết chà ngực rồi bé bj cho mình , tay mình tranh thủ khám phá cơ thể của bé , sau một hồi mình cũng rùng mình nổ phát súng đầu tiên.
Sau đó mình lên giường nằm cho bé hồi sức , bé đánh đấm rất tốt , vừa đủ lực, thêm bài đá nóng đúng hồi sức
nằm 1 hồi bé bắt đầu thư giãn tiếp, ngực bé lại lăn khắp cơ thể lần này kèm thêm đường lưỡi cứ thế chạy khắp người mình , lật lại bé tiếp tục trườn rồi lướt xuốngcậu bé , xong lại lick ti rồi sốc nhẹ thằng nhỏ , mình ôm bé lại bú bé một chút rôi hôn hít tay tranh thủ khám phá khe suối của bé, bé liền xoay người lại cho mình dễ khám phá , móc đã rồi mình lại vét , bé mãi mê thổi kèn một hồi sau cũng xả được cái thứ 2 tê tái , ra xong chân run lun vì phê, nằm ôm bé hết giừo mới chịu về hehe
thiệt hại : 720 cho tic và 1200 cho tip , gửi locker ly cà phê vui vẻ

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi