Thủ Đức - Hình - bé gold 999-9đ Bồng Lai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Hình bé gold 999-9đ Bồng Lai

Lượt xem: 1,513

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
99
1,630
1,246
38 ₿
Về lại SG là nhớ ngày hổm rày bác Tỉnh lên sóng dàn mỹ nữ toàn 2k mà nôn nào móc đt ra nhắn tin set kèo liền
Tới nơi hơi choáng với csvc nha. mới tinh xịn xò luôn. Vào trong thêm em lễ tân mướt mườn mượt nữa chứ là nóng người rồi
Lên phòng xông hơi liền cho giãn gân cốt xíu là bé vào
Mái tóc vàng lú vào "chào anh" ngọt xớt là khoái khoái r. Nhìn sơ thì loli mình dây , chú cháu bế nhau ra ghế ngồi ôm ấp thì cháu nó tinh nghịch lắm khám phá mình trước khi mình khám phá em nó luôn chứ

Shot 1
Tắm rửa sơ bộ xong là cháu nó thoa xà bông ra tay và vuốt lướt thằng em, tay mềm và linh hoạt vuốt từ bẹn tới khe wc rồi lên thằng em. Nhím ngồi ngửa cổ ra , mắt nhắm lại và cảm nhận từng cú vuốt của cháu nó. Rửa lại thằng em xong là cháu nó vào việc luôn, cái lưỡi vuốt khắp người, lick ti hôn cổ rồi vòng xuống khu trung tâm. Miệng bj , tay phải nghịch núm , tay trái rà khe wc. 3 tác vụ 1 lúc nhưng vẫn nhịp nhàng, Nhím đổi thế từ ngồi sang đứng , gác chân trai rồi gác chân phải đổi kiểu liên tục mà bé vẫn k bị khựng. cuối cùng shot 1 CIA trọn vẹn xong là Nhím ngồi bẹp xuống thở dốc vì phê.....

Shot 2
Ra giường đấm bóp cơ bản xong 2 chú cháu nằm ôm ấp nói chuyện như người yêu. Khi hồi sức rồi vào luôn việc...
nằm sấp đi thái xong là tới NURU . Bé có tỉa gọn gàng nhưng k bị nhọn nên chà nuru v4 nghe tê tái lắm. Đoạn bé dừng lại và dùng lưỡi rà từ chân lên rồi 2 tay banh mông ra chọt lưỡi vào vuốt khu WC. Tiếc là về nhà mới nhớ ra 2 chân Nhím đang khép lại cho bé nằm lên, chứ này đổi kiểu banh rộng ra cho bé rà lưỡi thì hết nước chấm luôn. Rút kinh nghiệm bản thân sau đổi kiểu cho cháu nó làm vừa dễ mình lại vừa phê hơn hehe.
Lật người lại cho em nó chà NURU lên thằng nhóc. Trượt lên xuống dọc theo thân thằng nhóc là 1 cảm giác vừa ướt vừa mịn đê mê. Chịu hết nổi Nhím dí đầu cháu nó vào và tiếp tục 3 tác vụ của em nó. Lần này Nhím khám phá v4 vì 2 lần chà NURU kia khá kích thích. 2 đứa quần nhau từ trái sang phải cuối cùng cũng finish bằng CIA tới giọt cuối cùng...

Tắm rửa xong xuống quất tô mì bò trứng full topping + ngắm em lễ tân hồi phục sức khỏe xíu rồi bơi về nhà
Chúc cơ sở ngày càng phát triển thành top 1 sever
--------------------------------------
Mã Số : 999 , 18t
face : xinh xắn kute , y hình
v1 : vừa tay săn chắc
v2 : loli
v3 : căng tròn
v4 : ướt mịn gọn khít
service : good
--------------------------------------

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
18
197
150
0 ₿
Chân trắng thế a nhím ơi . E xin chân thành cảm ơn a zai đã luôn ủng hộ các bé đặc biệt ktv 999 đã không làm a thất vọng . E xin chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ