Vuốt Lướt - Q.7 - Bé Hân non trẻ. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Vuốt Lướt Q.7 Bé Hân non trẻ.

Lượt xem: 2,615

Lucky82

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/7/24
Chủ đề
3
98
85
TPHCM
0 ₿
Mình mới tham gia vô cộng đồng, thấy cái spa vuốt lướt này cũng gần nhà,mà giá cũn mềm.
Nên chiều hôm kia đi trải nghiệm thử.
Đến spa là một căn nhà phố cao 3.4 tầng nhìn sang trọng và choáng ngợp
Được bé phục vụ ân cần đưa dép và dẫn lại quầy lễ tân
Chổ sảnh đón khách rộng rãi và ấm áp,bên trong có cô gái mi nhon dáng vóc và vẻ mặt thanh tao,nhìn ngon cơm quá mấy bác ơi.

Mình không có book trước nên họ đưa ipad cho mình chọn bạn nhỏ tên Hân.
Ngồi chưa kịp nhâm nhi ly trà hoa cúc là cu em lúc nãy dắt bé ra để dẫn lên lầu.
Bé này còn nhỏ,mới 18.19 thôi.đậm chất mộc mạc làng quê,nhìn chân chất hiền lành.
Dáng nhỏ con. Có 1m46 thôi,nhưng mà nhìn cân đối,phần nào ra đó rõ ràng.mông to mà có eo ót rõ nữa.
Bé đưa khăn cho mình tự vào tắm,phía sau tấm vách là bé ngồi nghịch điện thoại,phải chi bé vào tắm cho mình luôn,đỡ phải tủi thân vì đang lặng lẽ cầm vòi tự tắm.

Lên giường thì bé giảm máy lạnh,giảm ánh sáng. Lêu lên lưng làm khỏe,còn hỏi có mỏi mệt đâu không,em làm cho.
Nhưng mình có mỏi gì đâu,chủ yếu vào trải nghiệm món vuốt lướt vs thư giãn thôi.
Bé vuốt cũng có cảm xúc nhưng còn run tay,cảm nhận hơi vấp.và còn phân tán,không tập trung vô một khu vực bắn cảm xúc cho khách mê mẫn.
Tới đoạn nằm ngửa bé vuốt cũng kỹ,thấy lâu lâu dùng 2 cánh tay vuốt ép vào gậy ánh sáng,mình cũng uốn quéo người lại.
Đoạn này mình thử xoa mông bé,thấy săn chắc và không nói gì. Làm liều mình khám phá cấm địa,bé nói không cho đụng phần dưới,đụng ngực thì được.
Hơi hụt hẫng và thử đụng lên phần ngực,ngon lành và non tơ,nhìn quá trời kích thích.
Bên cạnh đó em mãi mân mê vọc vạch thằng nhỏ của mình đang cứng ngắt.
Mình vuốt ve phần dưới mông bé một hồi lâu thì thấy em nó đứng dạng chân ra.
Chắc chắn đây là dấu hiệu bật đèn xanh cho khách hàng nhẹ nhàng lịch sự rồi.
Mình cứ thế lần mò vô tới sát bẹn,và cứ thế thì tay nằm trọn trên chiếc mai rùa dày cơm rậm lông của tuổi trẻ.
Đôi khi bắt gặp bé quặn người và rên rỉ trong bất lực,chứ không phải giả tạo,vì mới làm nên cảm xúc là không thể đánh tráo.
Sau 30p thì mình cũng phun trào dưới đôi tay mềm mại này.
Tắm lại và ăn trứng rồi về.
Tip hơn vé 90p một chút. Thấy bé vui vẻ hài lòng. Còn kêu bữa nào qua chơi tiếp.haha
Ở đây thì mình ko chê chổ nào cả,chỉ nghe bé nói không cho đụng chạm phía dưới,cái hụt hẫng ngang. Mà cuối cùng như vậy là không cho dữ chưa mấy bà nhỏ.

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
174
29
0 ₿
Bảo Châu ngon nhất Mia khỏi nói nhiều. Né Helen. Nhi cũng ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Lucky82

Taplaxe

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
10/7/22
Chủ đề
8
124
63
0 ₿
Ngge bác kể chuyện hài phết. Chắc bé chịu bác rồi đó

• Haha
Điểm cảm xúc: Lucky82

Lucky82

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/7/24
Chủ đề
3
98
85
TPHCM
0 ₿
Ôi ngon thế hả bác. Bữa nào ghé qua book thử xem thế nào.môn này cũng ghiền ghê á bác.nhẹ nhàng mà háo hức lắm

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
6
81
50
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bên này mình đi gần hết các bé rồi, có đợt thích quá 1 tuần đi 4 bữa, mà bữa rồi đi bé Lan hoa thanh quế tụt cmn cảm xúc, làm bữa h chán chả muốn quay lại hzzz

• Wow
Điểm cảm xúc: Cu gáy SG