Euro 2024 Gò Vấp Bé Hera SBD 01 cùng bàn gỡ hoà của Italia

Lượt xem: 40

Sung Jin Woo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/20
Chủ đề
10
53
27
0 ₿
0h ngày 26/6/2024!
Cũng nhở đợi Italia vào được trái gỡ hoà ở phút bù giờ thứ 8 mà tui trúng được 1 vé phục hồi sức khỏe ở Hera. Cảm ơn bác @Dory rất là nhiều.
Ngày hôm nay mưa tầm tả cả buổi chiều. Lạng qua lạng lại thấy Hera đóng cửa, tưởng đâu tui thúi hẻo rồi các bác. Nhắn tin cho cơ sở liền, cơ sở báo là có làm nha anh thì mừng vãi chưởng. Hẹn nhau 0 giờ rồi anh qua đi anh. Nhà thì cũng gần Hera nên đi bộ chill chill qua. 0 giờ mà các bác đi đông quá luôn, một anh ngồi chờ bên ngoài còn tui vào phòng chờ nằm đợi, các bé rên to đến nổi mà nằm phòng chờ cũng nghe ớ ớ... Mấy bác nhẹ cái tay thôi kkkkk.
Nằm đợi được 30 phút cũng đến lượt tui lên phòng đây. Đợi hơi lâu và cũng khuya rồi nên tui khỏi xông hơi. Ngồi ăn trái cây rồi đợi bé lên thôi. Lần này tui đi chả chọn ai, mà bé nào cũng kín hết sao chọn được đây, thôi tùy duyên vậy. 10p sau thì cánh cửa cũng mở ra, bước vào phòng là " Dạ em chào anh", giọng nói ngọt ngào, khuôn mặt dễ thương. Sau khi chuẩn bị kỹ lưỡng các thứ thì bé cũng tháo xuống bộ xiêm y hờ hững đang mặc trên người. Một thân hình vô cùng hấp dẫn hiện ra trước mắt. Mãi nhìn mới nhớ chẳng biết bé số mấy...haiz. Bé số 01 nha các bác ơi.
Về phần khoẻ thì phải gọi là vô cùng có lực, mấy chỗ mỏi cơ cảm giác nóng lên đã cực kì. Sau rồi mới biết bé còn biết bấm huyệt nữa, mà thôi đau lắm chẳng chơi món đó được.
Về phần mệt thì em chẳng còn lời nào để miêu tả cho đúng hết các bác. Sướng, tê tái, con chiêm nó tê mà cảm giác khoải cảm quá.
Đánh giá nha:
Về cơ sở và lễ tân thì luôn 10 điểm. Tui đi bộ mà còn đòi lấy xe chở tui về. Thôi để đi bộ chill chill đi.
Về phần bé SBD 01 nhé
V1 thì 9 điểm: bự, real, mềm bóp đã lắm
V2 thì 8 điểm: cái eo ôm đã nha, có xíu xiu lipit thôi
V3 thì 9 điểm: nó bự mà nó tròn mà nó căng
V4 nước nôi lênh láng quá
Bé thêm 1 điểm cộng 10 nữa là vô cùng chuyên nghiệp. Biết là khuya rồi, thấy tui bị lạnh bé tắm rồi bé lau nhanh nhất có thể. Massage tới đâu bé hỏi có đã không anh, có được chưa anh. Về rồi bé ôm tui một cái, chúc tui đủ thứ câu chúc trên đời ( nghe như chúc Tết). Khi nào cũng cười hết trơn à. Điểm cộng rất cộng nha
Vé thì bóng đá
Tip thì 800k
Lock 50k
Đi bộ về thôi.