Bé hoa hồng nhí nhảnh như quỷ!

Lượt xem: 8,622

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,219
0 ₿
Buổi tối 18-9 anh em diễn đàn họp mặt offline hoành tráng và sau màn nhậu nhẹt bốc thăm trúng thưởng anh em kéo quân qua Boss Palace để đại náo đập phá!

Sau khi anh em kéo đến Boss thì 1 cảnh tượng kinh hoàng diễn ra trước mắt mọi người, khách quá đông, đông chưa từng thấy cộng thêm cả chục anh em chúng ta kéo đến thì đông đến mức hỗn loạn, ko còn phòng, ko còn ktv thậm chí ko còn có chỗ để mà thay đồ!:(:confused:

Anh em dự định tách ra 2 ***, 1 *** ở Boss và 1 *** wa Đại Nam nhưng anh em tình cảm thắm thiết ko nỡ chia xa nên cả bọn quyết định chờ đợi trong hạnh phúc!:p

Sau gần 1 tiếng đồng hồ chờ đợi, cuối cùng cũng đã có vài tủ đồ cho anh em thay đồ và có vài phòng trống nên anh em tranh thủ vào từng người

Sau khi thay đồ, tắm rửa xông hơi xông khô xong xuôi, mình tranh thủ lên phòng. Trong tình cảnh này thì xác định rõ là random chứ ko cần yêu cầu gì nữa.

Vô phòng nằm chừng 3p thì em gõ cửa bước vào!

Em nhẹ nhàng bước vào và làm mình có 1 chút ngạc nhiên ngỡ ngàng vì em quá trẻ, quá nhỏ nhắn quá xì teen

Face: 6đ xì teen như học sinh cho thêm 0.5đ >> 6.5đ

Ủa? Em mới vô làm hả?

Sao anh bít hay vậy?

Thì anh nhìn em ko có mặc đồng phục nên bít là mới vào

Dạ, em mới vô hnay là ngày đầu tiên đó anh!

Em số mấy vậy? Dạ, em chưa có số anh ơi

Vậy em tên gì nè

Dạ, em tên bé cưng! Anh gọi em là bé cưng nha!;)

Ui trời! Em dễ thương nhí nhảnh ghê!:D

Vậy bé cưng qua matxa cho anh đi nè!:p

Dạ, bé wa liền! Anh nằm úp cho bé matxa đi nè!

Xin phép cắt đoạn này vì matxa ai cũng như ai, ko phải mất thời gian cho phần này nha anh em! Keke

Đến màn mát gần khám phá

V1: 7đ cam Vn, cam tươi, gái mới lớn nên rất thơm ngon, bóp đã

V2: 7.5đ eo ót thon gọn, mình dây cây cảnh

V3: 7đ mịn màng bóp mềm sướng tay

V4: 7đ em vẫn còn e thẹn nên chỉ cho sờ chút xíu

Em ôm ấp mình và thổi kèn nhẹ nhàng tình cảm, hương vị cỏ non khi ăn thật ngọt ngào và sung sướng

Em thổi kèn vừa lồng tiếng âm thanh JAV sống động, em vừa rên khe khẽ vừa liếm láp “Ah, sướng quá a ơi, ôm bé đi, bóp 2 trái cam của bé đi anh! Aaah! Sướng quá!”:D

Kem ngon quá anh ơi, bé thích ăn kem lắm! Ngon ngọt quá ah ah!:p:p:p

Sau gần 10p thì em cũng ăn xong cây kem và out trong sung sướng! Khi mình out em ôm mình thì thầm vào tai hỏi “Anh ơi, sướng ko anh? Bé làm sướng ko? Anh có thương bé ko nè?

Uh, sướng lắm em, em làm sướng quá! Em nhỏ mà kỹ thuật cao quá ha! Rên sống động thiệt!:D:D

Dạ, hihi, em coi phim Nhật nhiều nên học được mấy kỹ thuật này đó anh

Bé làm tốt anh nhớ thương bé nhiều nha, lần sau nhớ vô thăm bé nữa nha!

Bé ôm mình chia tay và làm động tác vừa ôm vừa nhún nhẩy kích thích như đang chơi xếp hình keke

1 bé nhí nhảnh như quỷ, rất lý tưởng cho mấy bác trung niên hồi xuân mún ăn cỏ non! ;):p

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
ko biết số thì check như thế nào nhỉ, ko lẽ vô kêu locker gọi số mới vào làm ah ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Ma Đế

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Em này có xăm hình hoa hồng trên người àh?:eek:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,219
0 ₿
em này lúc đó mặc áo màu trắng hồng, có xài nước hoa mùi hoa hồng nhẹ nên t lấy biệt danh như vậy
mấy bác thử kêu quản lý kiếm giùm em nào dáng nhỏ nhắn, trắng trẻo hồng hào mặt xì teen búng ra sữa, cao chừng 1m55 ko hơn, nặng chừng 45kg

• Like
Điểm cảm xúc: hoapasi

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Bác đỏ thế. Rút thăm trúng hàng độc. Random còn gặp bé ngon nữa chứ.
Hôm bữa đó chả hiểu sao tiết mục mát gần định khám phá hang động mà mò mãi chả thấy cái lỗ đâu. Ức chế thiệt chứ, chả lẽ xỉn đến mức đó

• Like
Điểm cảm xúc: Nonnớthọchỏi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Coi chừng mò ko thấy lỗ mà thấy cây gậy thì vui lắm nha bác khặc khặc

• Like
Điểm cảm xúc: ares202

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,219
0 ₿
Đỏ 1 nửa thôi! Cái hàng độc đó t đâu có nhu cầu xài! T độc thân FA, ko vợ, ko ng iu thì 2 cái hộp đó vô dụng! T đổi cho bác kia rồi!

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
552
78
0 ₿
Ko có số và ko tên thì lần sau làm thế nào ủng hộ em ấy được !

tommykid1811

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/7/15
Chủ đề
3
67
12
34
0 ₿
nghe cái đoạn đối thoại lúc mát gần của bác mà nóng cả người, mừng bác ngon trym nha :D

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
bên này lại tuyển thêm được 1 em teen, service quá tốt....hèn chi vào lúc nào cũng đông khách và kẹt tua

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Có 2 số mới 27,28 . Bác nói em nào , 1 em tóc vàng va 1 em toc den

DarkKnight

Binh Nhì