Q.1 bé iu 266 ngọt nước

Lượt xem: 183

sa ngộ tịnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
5
55
25
0 ₿
bé iu ruột của tui bắt đầu hot lên rồi càng ngày càng khó book nay nhân dịp book được em nên lên kỉ niệm cho em em này thì vừa được body vừa được khuân mặt cute phô mai que eo ót thì đỉnh của chóp rồi , đặt xong lịch với bạn lễ tân quen thì mình xách cái đít qua làm shot cho đỡ vã , không biết sao làm cũng nhiều phết mà cuối tháng tổng lại không còn bao nhiêu

qua tới thủ tục cũ check miếng code rồi ngồi ăn bánh uống miếng nước chờ phòng , bánh nào trên bàn cũng ngon ăn hết cái bánh cũng là lúc đồ ăn tinh thần vừa chuẩn bị xong vô thang máy bay cái vèo lên phòng , hí hửng lột luôn bộ đồ rồi vô xông hơi , hơi nước lên nhiều mà nhìn phòng chuẩn bị đẹp nha được cái phòng có cửa sổ nên vừa ngắm view vừa ngồi chờ em

xông xong bé cũng bước vào với áo choàng ngủ bên ngoài lột ra là bộ bikini bùng choáy ở trong , chỉ biết nuốt nước miếng ừng ực , vừa nói chuyện bé vừa chơi giỡn đuổi nhau trong phòng massage và rồi đáp luôn bến trong bồn tắm , vừa tắm em vừa hj vừa lick ty nhìn em liếm như kiểu nghiện ti ấy rồi bé xuống bj nhẹ ngàng rồi ngưng lại đưa mình qua giường giành tinh túy cho xíu nữa

lên giường làm bài khỏe , em làm đủ bài lực ổn áp mà làm bài đá nóng tuyệt vời luôn 10 điểm , và sau khi bài khỏe đã đủ em vô chơi luôn bài thái trườn ngực rê lên rê xuống dừng lại ở mông vừa zíu tấn công vừa lưỡi , 2 cái kết hợp lại thì ai mà chơi lại bé nữa lật người lại bé rê đường lưỡi quanh tai rồi xuống cổ xém xíu nữa là làm ngay vết hickey rồi em hư quá nha mà thôi kệ haha rồi bắt đầu được vô thế 69 được khám phá cơ thể em nhiều hơn , v4 đẹp gọn gàng thơm tho lại bú khá thích nữa mình húp khí thế luôn em cũng bắt đầu hì hục chăm sóc thằng em đá bi các kiểu quá đẹp và rồi mình cũng đành đầu hàng trước em

đánh giá buổi massage
v1 9 điểm khá bự đối với mình
v2 8 điểm có xíu lipid
v3 tròn bự không 1 vết muỗi đốt haha
v4 ngon thơm
tic 720
tip bằng vé chưa giảm

ACE Entertainment

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
62
308
251
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh, chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

ACE Entertainment

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
62
308
251
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng pé iu, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh,chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ