Q.1 - Bé Kem 262 - nữ thần mới trong lòng tui | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé Kem 262 - nữ thần mới trong lòng tui

Lượt xem: 815

r!ckvema

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/7/23
Chủ đề
2
4
9
tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào các bác, tàu ngầm trong diễn đàn đã lâu, chỉ toàn đọc review của các bác, nhưng thấy review các bé bên ACE ít quá, mạo muội viết review đầu về bé Kem - 262 của ACE.

Chiều thứ Bảy, sếp vẫn bắt đi họp đến tận 5h, cảm giác mệt mỏi bắt đầu xâm lấn, theo thói quen, tui vào kênh *** của ACE xem bé 11 đã đi làm lại chưa thì đập vào mắt là hình bé 262 nuột nà....nhắn cho lễ tân thì biết đây là số mới, khuôn mặt dễ thương tựa bé 211, 299 của ACE thế là xác định làm chuột bạch xem thế nào.

Đúng 6h, bước đến ACE, chọn vé, làm thủ tục như thường lệ và yêu cầu phòng xông ướt. Ngồi trong phòng xông mà tui tơ tưởng về thân hình hoàn hảo của bé....
Tiếng gõ cửa phát lên, bé bước vào. Ẩn sau làn khói mờ mờ ảo ảo, thân hình bé hiện ra thật tuyệt vời...như thần vệ nữ.....Bác nào đã từng mê bé Mây 16, bé Trang 68 của 41 LTHG thì tui tin chắc sẽ là fan cuồng của bé Kem.
Bước ra khỏi phòng xông, chưa kịp đeo cặp kính thì bé đã lon ton chạy tới......"Em chào anh"....Ôiii chất giọng hơi khàn, nhưng nhẹ nhàng ấm áp làm tui nhớ lại những lần gặp bé Mây ngày xưa :cuteonion58: Bé kéo tay tui ngồi tựa vào ghế và quỳ xuống lau mồ hôi, ,còn tay tui thì bắt đầu khám phá vòng 1 của bé....cảm giác cứ như gặp sugar baby vậy, lúc bây giờ, dưới ánh đèn mới có thể nhìn rõ khuôn mặt trẻ trung xì tin dâu của bé....da trắng, sáng, bé có nét gì đó rất giống con gái vùng Tây Nguyên....mà nói thế thôi, chứ lúc ấy tay tui đã bắt đầu mân mê vòng 1 của bé rồi, ko còn nhiều tâm trí để mà hình dung rõ khuôn mặt tuyệt vời xinh xắn của bé đâu....:1onion33:

Hiệp 1: Thuỷ chiến
Bé bắt đầu ngồi lên đùi tui và gội đầu, tắm rửa. Vòng 4 của bé cạ vào đùi làm thằng nhỏ bắt đầu hư hỏng, ko còn nghe lời thằng anh...bé cũng hiểu ý, nhanh chóng kết thúc phần tắm gội và bắt đầu vào chuyện chính..bé bắt đầu lick ti, kích thích từng toàn thân và bắt đầu BJ...được 1 lúc, bé biết là thằng nhỏ sẽ ko nghe lời bé, bé bắt đầu trườn lên trao cho tui 1 nụ hôn thật sâuuuuuuu, 1 tay mân mê thằng nhỏ, 1 tay ôm lấy tui như ôm người tình...quần nhau trong tư thế này 1 lúc thì tui cũng out trong sung sướng....

Màn massage khoẻ thì tui đánh giá có lực, và phù hợp với tui.

Hiệp 2: Địa chiến
Trong tư thế nằm sấp, tui nhắm mắt để xem bé sẽ làm gì....Có ngờ đâu...bé vồ lấy tui như người tình bé bỏng đã kiêng lâu ngày...vừa đi đường lưỡi đến cổ, bé nhẹ nhàng nói vào tai tui "Anh ngon quá đi à!?!"...tui đáp lời "Anh rơi vào động Bàn Tơ của em mất rồi...", em tiếp tục nói vào tai tui 1 cách tinh nghịch "không anh à! em là Bạch Cốt Tinh..hôm nay em phải thịt anh mới được" ....Chuyện gì tới cũng tới, bé lật tui nằm ngửa, tiếp tục quện lấy nhau như người tình lâu ngày chưa gặp, và trao những nụ hôn thật nóng bỏng. Sau 10p, tui cũng out trong sung sướng.

Nằm nghỉ thêm 5p thì bé dắt tui đi tắm lại, lúc này tay bé lại mân mê thằng nhỏ. Thằng nhỏ cũng chuẩn bị thức dậy tiếp...Em lại tinh nghịch hỏi "Cái nữa nha anh. Em biết ý anh rồi..giờ thằng em anh nghe lời em lắm!?!"....Trời đã tối, họp hành cả ngày cũng mệt, nên hẹn em lần tới gặp lại sẽ đi vé Vô Cực để em thể hiện kĩ năng.

Tui ra về trong sung sướng. Sau 1 thời gian dài không còn gặp bé Mây, bé Trang Kún, bây giờ tui lại ôm ấp một hình tượng thần vệ nữ trong lòng.
Hẹn gặp lại bé Kem 1 ngày không xa

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
386
306
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ anh, chúc anh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,888
2,150
0 ₿
Gặp bé Kem thì chỉ có cạn tinh hehe