Q.1 Bể kèo hát đi kiếm cặp loa hát mình ên

Lượt xem: 477

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
Từ hôm đi amazon về lòng vẫn muốn một kèo nào nó hành tráng sau mò mẫm được q6 có quán lucky gì đó và một cái bên tân phú liền lên kèo quy tu đồng râm lại đi bóp vú. Co duyên thế nào đến phút chót ku em dẫn đi q6 lại kẹt việc , lần đầu gặp em chắc nghỉ tui làm chìm nên không dám hay sao nữa, kèo tân phú vẫn hy vọng . Ra quán làm vài chai xong 1 em lại chia tay do vk nhà gọi cháy máy thôi còn 2 anh em nhậu nốt cái về.
Đặt xe về tự nhiên hiện lên điểm đặt gần đây lại là 41 lthg tui làm luôn chuyến xã đạn. Qua đến nơi gặp 2 bé lễ tân , bé tư vấn đưa ipad tui cũng đang ngà ngà bảo bé nào loa tốt to to tý giới thiệu anh. May quá có bé 19 hợp gu anh . Thôi đã có thì lên, nay máu nhiều làm cái vô cực , rút kinh nghiệm lần này camapro vào trình duyệt lấy mã được giảm vé con 1.2tr bằng vé onsen 2 . Ngon lành lên phòng.
Xông hơi tỉnh táo tý ra gặp 19. Nhìn tâm hôn em là đủ tỉnh táo hay gục ngã đây trời, to bự đúng gu rồi. Lại ngồi ôm ấp em hồi vào bồn tắm.
Em tận dụng ưu thế của mình mà sau khi vừa tắm sạch xong em trườn cạ và kẹp thằng nhóc phải nói nó đã khi cặp loa của em qua đủ đều kiện. Rồi tiếp tục màn bj thì em bj khá là sâu kèm theo cặp loa 2 bên và cây mic của tui ở giữa với tiếng nhạc du dương và tiếng ca a á kết thúc màn 1 cảnh 1 với lượt bắn khởi động.
Màn 2 lên giường nằm ôm ấp tâm sự với em, công nhận vui nha. Em thuộc tip sôi nổi nên nói chuyện khá thoải mái . Và đến lúc ta nên làm gì đây, em đè lên tui hôn lấy cặp ti bé nhỏ của tui làm tui phải đè em ra kiểm tra loa liền. Bóp no sướng mà hôn hít nó đã thèm rồi hôn xuống từ từ đến khe suối tui đá lưỡi hồi em ghì tui lại tui cảm nhận nước em đang ri rỉ ra tui tăng skill lên đá tiếp em húng lên đè tui ra hôn từ trên xuông mút thằng nhóc một hồi rồi đè tui nằm sắp lại đổ dầu lên em trườn lên , lần này cả 2 thân thể như hòa quyện vào nhau mà nóng rần lên, mặt sau đến mặt trước em trường phải gọi cực đã, sau tui phải vào thế 69 tiếp tục khám phá món ngon cùng em cả hai sau một luc tân công tui phải chào thua.
Vài đều về em 19. Tuyệt vời, vui vẻ rất chịu làm. dù đi 2 shot nhưng rất thoải mái em còn bắt làm thêm shot nữa mà hết pin luôn rồi.
Hen gặp em lần nào tỉnh táo tý làm cho 4 shot luôn nhé ekkekekek

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh gặp đúng bé bảo bối dam dang ạ :2onion35: dạ cám ơn huynh đã dành chút thời gian viết bài rì pọt cho bé Mong được phục vụ huynh dài lâu ạ https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread