Gò Vấp bể kèo và được bù

Lượt xem: 891

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thế chột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/3/21
Chủ đề
1
27
1
0 ₿
Tình hình là hôm nay bị bể kèo hợp lớp thế là mình cùng với anh em rũ nhau đi massage ,thấy gần đó có cái massage Adam thế là anh em chờ các bn nữ đi cùng về hết rồi cả đám kéo nhau vô massage .Vô thì kiểu ai cũng có kinh nghiệm trước hết rồi kkk nên là anh em vô nghe về dịch vụ với giá tiền các kiểu thì quyết định mọi đữa đi 1 vé nuru 69 luôn xong anh em mình cũng chưa từng đi bên này thế là cả đám random KTV luôn . Rồi mỗi đữa một phòng , mình có phòng trước nên được một bạn dẫn đi trước .Bước vô phòng thì mình xông hơi trước để chờ bé lên .Đang ngồi xông hơi đầu tầm 10 hay 15p gì đó thì có tiếng gõ cửa nên mình chạy ra liền ,thì thấy bé bước vào .Ấn tượng đầu tiền thấy bé xinh ,da trắng ,giọng ngọt ,bé thấy mình chạy ra thì bé lấy khăn lau cho mình .Rồi bắt đầu dẫn mình đi tắm em tắm rất kỹ chăm sóc từ thằng anh đến thằng em rất kỹ ,tắm xong em lấy khăn lau khô cho mình và thằng em rồi dìu mình lên giường . Massage khỏe 8/10 làm tốt đầy đủ ,có lực ,đá nóng các kiểu thoải mái okie phết ,vừa đấm bóp vừa tâm sự các kiểu thì mới biết được là bé số xong bé bắt đầu lấy dầu trường ra Massage mệt: Bé đổ một lượng vừa phải lên người xong bé lấy cặp bưởi của bé xoa đều lên người tui ,cặp ngực vừa mềm mại vừa khiến lưng tui có cảm giác mát mát ,ác hơn nửa là bé dùng lưỡi của bé ,lưỡi đi tới đâu thì bộ ngục khủng của bé đi tới đó làm thằng nhỏ của tui ở dưới bắt đầu ngó lên để chào bé,thế là tui kêu bé cho mình lật người lại luôn thì bé cũng dịu dàng đồng ý nhưng mà tui có để ý lúc lật người lại thì thấy bé cười một cái .Nhìn dịu dàng vậy thôi mà dâm vãi ạ ,vừa lật người lại bé đâu cho tui kịp thở đâu bé vô bài với thằng em tui luôn bé tung skill bánh mì kẹp thịt mà mất tiêu cái nhân ở giữa luôn ôi dồi ơi .Rồi xong bé hun nhẹ nhàng vào đầu của thẳng bé rồi kèo lười 2 quả bi mút nhẹ mà tui giật bắn cả người .Rồi bé bắt đầu chuyển thế 69 với tui, thì tui cũng tranh thủ khám phá cái hang đọng của bé ,chưa kịp khám phá thì thấy nước nôi đã lên làng hết rồi.Thế là tui cũng húp lấy để ,thì bé cũng đâu vừa gì bé cũng bắt đầu hành hạ thằng em tui bắt đầu BJ liên tục không ngừng nghỉ khiến thằng em tui bắt đầu rung rung rồi bao nhiu tin túy là cứ thế mà tuông ra lên hết mặt bé .Xong thì hai anh em nằm ôm ấp nhau tâm sự về tương lai các kiểu một lúc rồi bé cũng dẫn tui đi tắm lại rồi cũng phải chia tay cô bé dịu dàng này thôi.
Tổng kết :
V1 : Vừa tay mình 8/10
V2 : đối với mình là okie r 8/10
V3 : to tròn 8/10 Hẹn gặp bé vào ngày khác

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống, Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào những lần tới ạ hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.