Tân Bình bé ktv 20 savi

Lượt xem: 1,147

HomieLyLy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/10/22
Chủ đề
3
12
10
0 ₿
Chào mọi người , em là mem mới , cuối tuần được dắt đi mát xa em gặp được bé mang số 20 rất xinh và dễ thương , mấy ông anh đi chung kêu em lên đây viết bài cho anh em cùng biết , văn có dở thì mọi người đừng chê nhé
Vào phòng tầm 5 phút thì bé đã vô, xông hơi xong thì ngồi tám với bé chút, bé và em vô tắm chung , bé tắm rửa sạch sẽ cho em rồi bắt đầu liếm từ cổ xuống ngực , bé bú ti tay bé thì mò xuống cây hàng vuốt vuốt làm em thấy sướng quá chào cờ luôn , bé xả bớt nước rồi thổi kèn cho em trong bồn , em thì tranh thủ sờ nắn ngực của bé , ngực bé bóp rất thích , một hồi bé mới ngưng lại mời em ra giường cho bé đấm bóp
lên giường đấm bóp các kiểu , xong xuôi bé bắt đầu lấy ngực chà trên lưng em cảm giác nổi hết cả da gà , bé con liếm liếm trên lưng và cổ làm em thấy vừa nhột vừa thích , xong bé bảo em lật lại bé làm tiếp y chang nhưng tới phần cây hàng thì bé ngậm nó mất tiêu luôn , bé chủ động lấy tay em đưa lên ngực với mông nữa , em mò bé một hồi thì bé bắt đầu tăng tốc thổi kèn ngày một dữ dội hơn và em cũng lên đỉnh với kỹ thuật của bé .
Cám ơn anh em đã bỏ thời gian đọc bài .

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
cảm ơn bác nhiều ạ.hi vọng bên em sẽ được phục vụ bác lâu dài ạ