Bé KTV 29 ( Thủ Đô ) Gặp Em Giữa Trời Thu Sài Gòn.

Lượt xem: 2,931

Phượng Hoàng Lửa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/8/19
Chủ đề
5
43
14
32
0 ₿
Xin chào toàn thể ae tín đồ massage và các ae đồng phê....
Mấy nay SG mưa bão suốt gây bao chở ngại cho việc đi lại của người dân cũng như việc ăn chơi giải trí thư giãn của mọi người và đặc biệt là tín đồ nghiện massage như tôi... Miền trung thì lũ lụt hoành hành còn tôi ở SG thì bị ứ đọng ko xả được cũng bởi mưa bão gây ra, < chứa vk khổ thế đấy ae > được buổi hôm qua trời kho ráo liền cho ku em đi xả ngay..
Mấy nay thấy ae tín đồ đồn thổi về Massage Nuru bên Cthy phê lắm làm tôi cũng háo hức xem Nuru thế nào.... Vượt đường xa gần 20 km từ Q9 qua Q12 cũng bởi tò mò cái vụ Nuru chứ bên Cẩm Thy tôi đã trải nghiệm vài lần rồi rất hài lòng về dịch vụ cũng như cách phục vụ của các bạn lễ tân và locker.... Đến Cẩm Thy vẫn 2 ku em đẹp trai và bé Lễ Tân dễ thương quen thuộc ấy tiếp đón vui vẻ niềm nở... Vào quầy làm thủ tục vé Osen2 như những lần trước và yêu cầu bé 79 hoặc 16 ( Lễ Tân báo 2 bé là hai chị e gia đình có việc ở quê xin nghỉ 2 tuần và sẽ trở lại làm việc vào tuần sau ), có chút thất vọng nhưng cũng ko sao cho a bé 29 đồng hương của anh đi....Chốt xong 29 locker mời lên phòng khoảng 5p sau thì bé xuất hiện trong bộ trang phục mỏng manh sexy nửa kín nửa hở để lộ ra hai trái đào nhìn kích thích vãi trưởng, khuôn mặt bé dễ thương cùng với giọng nói ngọt ngào dịu dàng làm thằng đàn ông như tôi say luôn vả lại là đồng hương với nhau lại ở trong hoàn cảnh này thì có khác gì là người tình của nhau đâu....yociexp56 Cũng như các bé khác bé cởi bỏ những tấm vải mỏng manh trên người bé, ngồi nhìn bé cởi đồ thôi mà thằng nhỏ đã ngóc đầu lên rồi kích thích quá tôi đứng lên ôm bé rồi đẩy nhẹ bé nằm ra cái giường để ăn hai trái đào yociexpress03 Trao ôi ko biết do là đồng hương hay tôi là trai trẻ mà bé ưu ái quá trong lúc tôi đang mải mê hôn cặp ngực thơm tho thì tay bé đã thò vào trong quần mân mê thằng nhỏ và bé lại còn rên khe khẽ rất dâm, cũng may bé dừng lại đúng thời điểm chứ ko thì tôi xuất shot 1 trong quần luôn.... Bé bảo anh ơi để em cỏi đồ cô thoải mái anh nhé? cỏi đồ xong bé bảo a vào xông hơi đi cho khỏe rồi ra e chăm sóc cho ... Đang cao trào thì làm sao mà xông hơi cho đc hả em? vừa dứt lời mình kéo bé ra giường và tiếp tục khám phá những thân hình và những đường cong quyến rũ, nào là hái đào rồi lại vào mò vào hang cứ thế hì hục khám phá và tận hưởng những ngọt ngào và điều kỳ diệu trên cơ thể người con gái Thủ Đô... Bé rất nhạy bén nha trong lúc tôi hì hục ăn đào và mù cua thì bé vừa vuốt ve thằng nhỏ và tiếp tục rên như để kích thích thêm cho tôi, thoáng thấy thằng nhỏ nhiễu ra chút chất nhờn ở đầu khấc bé bảo a nằm xuống để e lau rồi em giúp cho thằng nhỏ vé lên thiên đường chứ thàng nhỏ a nó biểu tình rồi.... Ok cũng đã đến lúc cho thằng nhỏ thăng hoa rồi, nghe lời bé tôi nằm ra và bé bắt đầu bú mút thằng nhỏ những chiêu đá bi và kén sáo của bé rất tinh xảo và tê tái, nằm đó mắt nhắm lim dim hưởng thụ nhưng tay tôi vẫn ko quên hái đào và bắt bướm.... và chuyện gì đến cũng đến tôi ko thể gồng nổi với cái miệng xinh xinh và cãi lưỡi tinh xảo và tôi đã bán pháo bông tung tóe vào ngực bé, bé như hiểu được cảm xúc thăng hoa của cánh đan ông hay sao ấy trong lúc đang sướng bé lại trườn lên lip ti và rên gọi tình, tay bé thì lắm lấy thằng nhỏ và giúp cho thằng nhỏ phê lên tới nóc luôn....yociexp95 Nằm ôm be nghỉ chút rồi bé mời mình ra tắm, hái đứa ngầm mình trong bồn nước ấm và trò chuyện rất vui vẻ...Ôi vừa mới xuất shot 1 chưa đầy 20p mà giờ nhìn thân hình bé tay chân lại ngứa ngáy tiếp, lại tiếp tục hái đào dưới nước ae ah....Tắm xong bé ra lau người trước rồi mời mình ra dùng khăn lau rất kỹ càng và mời mình lên giường nằm để bé đấm bóp... OK OK em...

Bé đấm bóp khá bài bản có cả đá nóng nữa - bé bóp đẩu bẻ khớp và day chán đầy đủ giúp hồi sức khá tốt 9/10.... Chuyển qua chà thái thì mình thấy bé lấy cái bình ra và đổ chất gì đó lên lưng cảm giác nhờn và lạnh lạnh và rồi bé nàm úp lên lưng mình cảm giác lạnh lạnh từ cái chất nhờn kia và ấm ấm từ cơ thể bé... Bé bắt đầu dùng hai trái đào trườn khắp lưng chà đến đâu tê đến đó, thêm chiêu bé hôn gáy thổi tai kèm theo tiếng rên quen thuộc trước đó rất kích dục.... Nằm úp xong rồi lại nằm ngửa và cũng là chất nhờn ấy đổ lên người tôi và dùng ngực chà nhưng lần này thích hơn là bé đẩy cả cặp ngục vào đầy mặt tôi, mỡ dâng miệng mèo tội gì ko húp chư? Lại hì hục ăn đào trong niềm vui sướng.....yociexp73 Xong bài chà vú bé đổi qua chà mông ( ae hay gọi làchà bướm đó ) cái màn chà mông này mới kích thích ne.... bé dùng đôi mông lướt nhẹ từ dưới lên hai đùi bé banh ra hai bên để lộ con bướm trong tầm nhìn rõ nét nhất, cứ thế bé kéo mông lên xuống rất uyển chuyển con bướm cứ đập vào mắt ko thể cưỡng lại được sự ham muốn tôi kéo sát con bướm vào miệng rồi dùng lưỡi vuốt ve âu yếm...... tôi dùng tay vạch lớp lông mu ra để tìm cái điểm G và đá lưỡi vào đó mới đi vài đường lưỡi vào điểm G mà bướm bát đầu âm ỉ ra chất nhờn, ở phía trên miệng bé rên càng gấp mỗi khi tôi đá lưỡi vào điểm G và ngón tay thụt thò trong miệng con bướm của bé....yociexp73 Hình như bé cũng đang có cảm giác sướng vì đc tôi chăm sóc con bướm của bé hay sao ấy, thi thoảng nghe thấy tiếng bé ú ớ mỗi khi con bướm phun trào ra chất nhờn trắng đục, cũng coi như tôi có chút đền đáp lại công sức mà bé đã phục vụ tôi từ đầu tới giờ.....Không biết là bé hứng hay sao bé đột ngột xoay người 180 độ hai chân rang rộng hai bên và úp hẳn con bướm vô mặt tôi, phía dưới bé vừa rên vừa nút cán thằng nhỏ.... Đang đắm chìm trong cơn say với con bướm thơm tho ẩm ướt đầy dâm dục của bé thì thằng nhỏ phía dưới được sự chăm sóc đặc biệt cảu cái miệng xinh và cái lưỡi tinh xảo đã xúc động ko kìm lòng đc mà vỡ òa trong sung sướng, lại một lần nữa bắn tung tóe lên cổ bé, trong lúc đang bắn tay bé vẫn hỗ trợ thằng nhỏ phê cho đến khi mệt quá mà gục dưới bàn tay mềm mại cuae bé....

Đánh giá sự hài lòng:
Gói Osen2 Nuru Phê quá
Face 8/10
V1 9/10
V2 8/10
V3 10/10
V4 Thơm sạch
Típ = 1000k
Vé = 700k
Cafe 2 ku em locker = 100k.
Bé 29 có hình săm nhưng anh rất thích em, đây là lần 2 anh gặp em nhưng anh có cảm giác chúng ta sinh ra để dành cho nhau e ah... Em cứ ở đó a sẽ quay lại thăm em kakaka.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Thay mặt bé ad xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự yêu mến bác đã dành cho bé.... chúc bác Sk và thành công

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Phê phê nhe,mình chỉ đi 18 chưa đi e khác ở ct, cho xin thêm thêm ít thông tin 29 ad.?

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Bác có thể coi chi tiết trên diễn đàn hoặc check inbox bác nhé

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Mình Đã trãi nghiệm e 29 nhân viên ct thấy bé nào cũng ok, cho hỏi ad khi nào 79 quê lên báo ae nhé, nghe nói 79 ngọt nước lắm muốn trãi nghiệm e ngay,

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Bé 79 tuần này làm việc lại nha bác, bác có thể rp về bé 29 bác đã trải nghiệm ko?

nguyen89

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
4/10/20
Chủ đề
3
116
26
0 ₿
Bé này gái Bắc hả bác?

DucTrungVN55

Binh Nhất