Q.7 bé ktv 79 và cơn hứng của e

Lượt xem: 2,852

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
1 buổi tối đẹp trời e nổi cơn ngứa bất ngờ nên xách xe chạy qua sala , vô gặp lễ tân đưa code cho check thì chưa đầy 5p là e đã được đưa lên phòng, lần này e đi bé 79
Các bác thấy nội thất bài trí , và ánh sáng rất là sạch sẽ, tươm tất ^^
Em ngồi đợi chừng 5-10p là em số 79 đã bước vào . Ngoại hình khá là ấn tượng với em : mặt xinh , da trắng , cao ráo nói chung là quá tuyệt ^^
E nở nụ cười tươi chào em ^^
E ngồi nc với em 79 chừng 10p rồi bé nói e thoát y đi để bé tắm cho :v
Bé tắm rất kỹ càng ^^ và luôn hỏi nước có nóng hem , vì sợ e bị phỏng . Trong lúc bé tắm cho e , đôi bồng đảo cứ nhấp nhô trước mặt e là e rạo rực hẳn ra :3
Tắm xong bé mát xa đầu cho e trước để giải toả căng thẳng trước rồi mới bắt đầu thư giãn thăng hoa sau
Bé mát xa khoẻ rất có lực nên làm rất khoái :))
Rồi bé âu yếm nói e đi thái cho anh nhoa :3 nghe đến đây là thấy thơm phức roài
Cảm giác được đôi bồng đảo trượt tới trượt lui đã lắm mí bác ôi :3 đi rất kỹ từng góc ngách , từng đường lưỡi điêu luyện ấm áp , kèm theo âm thanh Dolby JAV làm cho thằng em thổn thức , từ dưới lên đến vai rồi bé liếm lỗ tai , 1 cảm giác khoan khoái lạ lùng
Bé lật e lại , tiếp tục thoa dầu lên người em , được ngắm nhìn tấm thân ngọc ngà của bé , quá đã
Rồi e tiếp tục thưởng thức độ nồng ấm của v4 khi bé BJ 69 , như có dòng điện chạy khắp người . sau vài phút sung sướng , e cũng được thăng hoa cảm xúc cùng bé .
Xong xuôi hết bé lấy trái cây cho e ăn ^^
Bé tiễn em ra về , mà quyến luyến ko rời
Hẹn bé dịp khác để tái ngộ cùng bé nha ^^
Thật là 1 buổi tối ấm áp

Đánh giá : Csvc 8₫
Ktv ms 79
Face 8₫
V1 8₫
V2 7₫
V3 8₫
V4 8đ
Tic : 350k