Q.1 - Bé loli 119 quá chiến. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé loli 119 quá chiến.

Lượt xem: 846

mrgamer

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
7
53
49
0 ₿
Thằng em mới kiếm được mớ vốn đầu tư hẳn cho nguyên phòng game 10 máy tại gia để anh em qua luyện tập quyết đợt này thi giải . Dàn máy ngon kèm theo anh em ngồi chung chơi có động lực , nhưng nhược điểm là .....trai mà ngồi với nhau thì lại thèm ....gái..... Thôi cũng xế chiều rồi làm trận cuối ra ăn uống rồi về. Trên đường về mới 7h thấy còn sớm ghé dubai tìm tý hơi gái. Đến nơi gửi xe lên check code quẹt thẻ rẹt rẹt nhanh hơn nyc trở mặt, lật ipad ra có phải vì vô tình hay có duyên mà đập vào mặt tui là bé 119 nghe đồn đã lâu rất là hot đây này. Hỏi ra bé mới vào ca vậy là bù tiền liền up lên vé onsen 2 luôn chứ.

Lên phòng thay đồ vào xông cho thoải mái thì bóng dáng bé bước vào.Bé liền nở nụ cười nhẹ nhàng chào anh và lấy khăn lau người cho tui. Nhìn cái mà cưng liền.
Ngoại hình thuộc dạng nhỏ con , điện nước đầy đủ
Face khá xinh , con gái mà bé nào chả có nét riêng cho mình.
V1 cam lai bưởi
V2 thon nha , nhỏ con là lợi thế V2
V3 đứng ôm bóp mà tui muốn xoay bé lại ........
V4 húp sướng, nước nôi tràn bờ.

Bắt đầu màn 1 , tắm tiên bé tắm rửa cho tui và bắt đầu chăm sóc thằng em.Phải nói bé chăm sóc thằng em quá đã, bé mút mà lúc nảy tui đi vé onsen 1 chắc kết thúc luôn vé, cảm giác đứng cho bé mút nó phê hơn nha, bé nhiệt tình đổi thế nên được hưởng cảm giác đứng đó và sau đó thì à không có sau đó ....tui out luôn phát vì cái sướng thì không kềm nổi rồi.

Màn 2 massage khỏe, do tui ngồi lâu nên mỏi cổ vai gáy nhiều bé chịu đấm rồi đặt gối thảo dược lên rất thoải mái . Tiếp theo phần mệt, bé lại bắt đầu dùng dầu nuru đổ lên và dùng cặp ngực trườn khắp người, thi triển đủ chiêu bánh bao kẹp xúc xích, bướm cạ bờ đê, phê nhất là bé lick ty nó đã cực kỳ và chốt hạ vào thế 69. Tui húp trọn nguyên con bướm xinh của bé, càng húp càng theo nhịp điệu bé tăng lên cao trào tui cũng phải bắn hết bao tinh túy . Mọi chuyện vẫn có cái kết thúc có hậu, bé ra vệ sinh lại xong lai xoa bóp cho tui một hồi rồi mới đưa ra tắm lại.

Đều kết nhất là bé rất hoạt ngôn, sau những lúc chơi game căng thẳng mà vào gặp bé sẽ là một giải pháp tốt để thưa giản đầu óc, nhưng .....phải cẩn thận kẻo nghiện bé...hehehee.

Thiệt hại:
- Tic + Tip + Locker +code camapro là 2tr2 trọn gói.
Ưng cái chỗ là dubai cho quẹt thẻ hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and L.O.X

daddy88

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/12/23
Chủ đề
3
28
26
0 ₿
nhìn hình tưởng bé mập được xử lý cho ốm, mà bác đi xác nhận ốm thì ngon lành rồi. Mà bé làm ca nào vậy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
19 là em Bối Bối phải ko? Em này cá tính và cũng hàm đại tá chứ ko phải loli đâu =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,156
1,013
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ mừng huynh đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 119 :2onion35: Chúc huynh ngày mới đầy năng lượng ạ :2onion35: