Q.1 Bé lolli 79 - Đôi môi mọng chết người

Lượt xem: 2,671

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Gặp e hôm t6 hứa rp nhưg phê pha xog quên cmn lun (cộng vs tí men trong ng)..vô tình thấy đồng dâm bên duới rp mới trực nhớ ...
Thủ tục ,xông hơi xôg xiết gì lướt qua nha ae.(qua cái giọng truyền cảm và nhiệt tình tư vấn của đại ca Tùng nên mình book bé 79)
Bé này cao tầm hơn 1m5, người nhỏ nhắn,dáng mi nhon gọn gàng.Cái gặp đầu tiên-chết ng nằm ở đôi môi ấy.(cong cong chúm chím mọng nước)
Xông xong mình và bé 2 đứa dắt nhau vào bồn tắm mà không mảnh vải trên người, nhìn bé loã lồ trước mặt với cặp vêú hệ cam việt kiểu mới nhú ấy và con bim bím mà thằng nhỏ nó đã biến đổi hình dạng, sừng sững như khúc củi, lúc này chỉ muốn đè em nó xuống mà dọng cừ cho mấy phát quá, hehe. Rồi hai đứa sáp lại tắm cho nhau, chà rửa những hang sâu khe rãnh cho sạch sẽ (em nc khá nhiệt tình,tình cảm,chiều khách lắm) ng j đâu dễ thương thế ko bk...sau đó e bắt đầu thi triển ngọc nữ tâm kinh..phải nói đôi môi đó đi lướt đâu run rẩy tới đó ae ạ cộng vs phần BJ của e ph gọi là quá đỉnh như tiểu long nữ luyện full 10 tầng ngọc nữ tâm kinh vậy á..cúi cùng đành out trong sự sung sướng.
Đến phần mát xa khoẻ, bé làm bài bản đủ bộ phận trên ng nhưng sức của e hơi yếu do e khá lolli.Tuy nhiên mình mẫy cũng đc khỏe rơn mấy ông ạ
Qua tới phần mệt bé đổ tinh dầu lên người mà lạnh run cả người nhưng sau đó bé nằm lên người chà lên trườn xuống là hết lạnh ngay, trong lúc bé trườn đám cỏ thưa thớt mọc lí nhí nó chỉa vào mông làm nhột nhột ngứa ngứa nhưng mà phê. Vừa làm mà bé vừa rên khe khẽ rất kích thích.
Đến phần Bj, bé làm êm ái từng nhịp, lick ti, mút trứng thằn lằn các thứ và mình cũng tranh thủ khều khều móc móc con bim bím của bé và một tay thì xoa hai trái cam còn săn chắc...chưa kịp 69 với con bim bím còn khít đó mà out cmn lun (cái môi đó ông nào yếu yếu khinh địch là out liền)...tiếc ghê...tối nay gặp lại e nhé...a book e trc với sếp Tùng r :)))
Xong nằm nghỉ tí uống ít nước rồi tắm lại và chào em ra về
Face 9/10 có nét xinh lai lai ae nhé...đặc biệt đôi môi thuộc dạng hiếm gặp
V1 cam việt 7/10
V2 eo con kiến 9/10
V3 vỗ bạch bạch đàn hồi tốt...hơi mẩy 9/10
V4 khá khít chưa khám phá nhìu do cái môi ngang nó hạ gục sớm quá
Tic 900k km 50% còn 450k
Tip 900k
Total 1350k

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Càng ngày càng thấy nhiều người yếu yếu nhanh phọt giống mình, tự tin hẳn, thì ra t không cô đơn :) :)

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Có những niềm vui nho nhỏ dù rất đơn giản nhưng cũng làm ta đủ hạnh phúc ông ạ :) yociexp100yociexp100

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
110
456
367
0 ₿
Queen cảm ơn anh, 1 người anh thân thiết luôn ủng hộ Queen ạ. Bé 79 là 1 nhân tố mới rất trẻ và dễ thương, các anh vào chỉ bảo thêm cho bé nha hihi. Các anh nhớ khi xuống gặp Bé Ốc làm ly trà ấm người rồi hãy về nha

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

bu_ca_ra_ki

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/6/19
Chủ đề
8
21
12
0 ₿
Cho tôi xin số Tùng đi, tôi gọi đi liền nè