Q.1 - Bé Mây Huyền thoại Dubai: Danh bất hư truyền | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé Mây Huyền thoại Dubai: Danh bất hư truyền

Lượt xem: 4,716

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,891
2,151
0 ₿
Chào anh em, bữa giờ có nhiều việc đột xuất phát sinh quá nên ít đi giao lưu võ thuật với mấy em phái Dubai
Hôm nay tranh thủ đc nghỉ thì phải đi matxa lấy sức sao bao ngày quay cuồng mệt mỏi với công việc, ban đầu định book bé Thỏ yêu dấu nhưng tự nhiên lại nhớ tới bé Mây huyền thoại mà giới giang hồ từng đồn đại lâu nay, trước giờ cũng book bé Mây gần chục lần nhưng không lần nào có duyên, cứ nghĩ sẽ ko bao giờ có duyên gặp bé Mây nhưng thôi lần này cứ alo book đại nếu k có thì gặp bé Thỏ thôi. Alo tới lễ tân, hỏi bé Mây thì đc báo có luôn, đúng là trời không phụ lòng người, sau gần 2 năm lỡ duyên nay cuối cùng cũng đc gặp bé Mây, book hẹn và phi thẳng tới Dubai
Sau khi tới Dubai, vô check in trong 1 nốt nhạc và đc dắt lên phòng xông hơi chờ bé Mây vô
Thôi tua nhanh bỏ qua phần này nha
15p xông hơi kết thúc, bé Mây gõ cửa bước vào, ây da thiệt đúng như lời đồn
Face: 7/10 tròn như trăng rằm. Tuy không phải tuyệt thế giai nhân nhưng nhìn rất đáng yêu, chỉ mới nhìn thôi là muốn bay vô mần luôn rồi =))
Xuất xứ: Vĩnh Long sông nước ngọt ngào
V1: 9/10 to căng tròn, ti đẹp hồng hào như 2 quả đào căng mọng, nhìn là chỉ mún bú bình cả ngày
V2: 7/10 vừa người, ôm sướng
V3: 9/10 mịn màng, căng đét nhìn là chỉ muốn....(tự hiểu)
V4: tỉa tót đẹp, nước ngọt ngào tuôn trào như suối, húp bao ngon ngọt k thua kém gì bé Thỏ hay bé 99
Vô chào hỏi và ôm chầm lấy bé nói chờ đợi e gần 2 năm nay giờ a mới đc gặp e, thiệt là sung sướng, bé nghe cười tủm tỉm và 2 đứa ôm nhau lên giường hâm nóng khởi động, cởi đồ và bú sữa, e cũng hưởng ứng vuốt súng và mút súng vài phát làm quen
Khởi động 5 phút xong bé dắt mình vô bồn tắm quần thêm, bé liếm láp bú mút quá phê sém chút nữa là bị out trong bồn tắm may mà kịp kiềm lại
Tắm xong lên giường nằm bé matxa khỏe, matxa khỏe thì ít nhưng liếm láp trườn nuru thì nhiều sướng tê tái, bé matxa xong cho mình thì mình nói bé nằm xuống để mình matxa lại cho bé, matxa cho bé thì tất nhiên là matxa bướm cho bé rồi, bé cũng nhiệt tình hưởng ứng, bú liếm matxa bướm cho bé làm bé sướng rên muốn bể phòng, 2 tay bé ghì chặt đầu mình không cho mình ngưng và kêu làm thiệt lâu cho bé phê, nhìn bé phê và sướng đến mức co giật cả người thiệt đúng kích thích như phim JAV và cuối cùng bé lên đỉnh và suối chảy tuôn trào
Matxa cho bé xong thì bé cũng trả lễ matxa BJ cho mình, kỹ thuật BJ của bé Mây đúng danh bất hư truyền, chỉ vừa ngậm nhấp vài cái mà đã phê muốn tê tái luôn, mình nói bé làm cho mình phê lâu như mình làm cho bé và bé làm gần 20p phê lên đỉnh điểm cuối cùng bắn thẳng vào ngực bé vô cùng sướng tê tái, chỉ hơi tiếc là bé ko có hấp tinh đại pháp, nếu có hấp tinh đại pháp thì chắc bị bé hút hết tinh lực luôn quá =))
Xuống phòng ăn mì bò trứng lấy sức lại và hẹn gặp lại bé Mây
Tổng kết: 8.5/10, nếu bé có thêm hấp tinh đại pháp thì sẽ 9/10
P.S: Phòng Vip 4 lầu 2 phòng xông hơi khô sàn gõ bị mục sắp sập, nhờ matxa Dubai sớm kiểm tra và thay sàn gõ cho phòng xông khô, chứ gặp mấy khách Tây, Hàn béo phì hay Hitaro béo vô chắc sập sàn đó

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Bé Mây vẫn là một cái gì đó quá khác bọt hhh
Dạ cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé
xông khô v4 bên em sẽ khắc phục ngây ạ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

vosidao

Thượng Sĩ
Thánh Phán
22/3/16
Chủ đề
17
261
68
0 ₿
Giờ Mây chỉ còn là quá khứ thôi, hôm qua vào tìm em thì được biết em đã “theo chồng bỏ cuộc chơi “ tiếc ko kịp gặp lại em, tất cả chỉ còn là kỷ niệm. Em đi dẫn theo bé Thỏ nghỉ dài hạn, làm ghé qua ko gặp em nào hụt hẫng, chọn đại 1 bé làm cho xong, vào phòng đến lúc bước ra chưa được 45p mà tâm hồn nặng trĩu- không cảm xúc.

• Sad
Điểm cảm xúc: Cá Heo Xanh

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Chúc bé Mây hạnh phúc :ami-(39):

Khuôn mặt ấy
Giọng nói ấy
Mãi là kỷ niệm đẹp

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,891
2,151
0 ₿
WHAT???? Bé Thỏ cũng nghỉ luôn rồi hả TRỜI????

Thích Tạo Nick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/3/23
Chủ đề
5
80
60
VL
0 ₿
Thu đi để lại lá vàng
Mây đi để lại muôn vàng nhớ thương.

Nhớ bé mây mây

Ai có tung tích bé mây mây trước 12h ngày mai. Inbox tui tặng 1 vé onsen

• Love
Điểm cảm xúc: boii03

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
51
665
269
4 ₿
mới bữa trước còn cầm đt của ẻm coi ẻm tên gì vậy mà giờ này ... ko có số luôn =))

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
850
0 ₿
Lâu ngày k vào diễn đàn.
Ae tui biết ai bắt cóc chị em nhà Mây r =))