Bé mèo 16 võ công điêu luyện

Lượt xem: 977

Bi1993

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
30/11/19
Chủ đề
11
46
40
30
0 ₿
Sau nhiều ngày swerty thì nay ghé thăm bé mèo 16 tại DBBT
Như 1 thói quen, đá chóng xe, thay dép, Bi trình code Camapro cho lễ tân và yêu cầu ngay bé 16. Vì đã nghe danh tuyệt kĩ nhất đẳng ở DBBT từ lâu mà cứ bị kẹt phà, nay có duyên ko cần chờ đợi dc dẫn thẳng lên phòng.
Đánh giá phòng óc DBBT thì tốt rồi, to rộng mát, có điều cái giường hơi ngắn, mình 1m7 mà còn bị thò chân ra ngoài. :) Mà bù lại đủ bự cho 2 đứa quần nhau nhé!
Về bé mèo 16 thì chỉ có chữ TUYỆT, mới diễn tả dc cảm xúc của mình thôi. Vừa vào phòng là cười tươi như hoa, tắm cũng cười, về cũng cười! Nói chung bé nó duyên lắm mấy bro ơi.
Massage khỏe thì bé nó làm phê lắm,đủ bài,ấn rất phê, có màng vuốt lưng sướng khó tả.
Massage mệt: bé 16 này có vẻ hơi DDCN,đang max khỏe, mà quay qua thấy ẻm cởi hết trờn, còn cái quần chíp muốn xịt máu mũi. Bé nó còn chọc a nhìn em ngại quá, lát nữa em trao anh hết! trời tui muốnđè con mèo ra mần thịt ghê.
Face: 7/10 duyên
V1: 8.5/10 Cam sành tự nhiên, thơm ngon, mịn ực ực t còn nhớ hoài nè
V2: 9/10 phẳng
v3: 9/10
v4: 9/10ướt lắm, sờ nhẹ thấy bé nó như suối!
BI nói thiệt bi đi nhiều chỗ rồi, trải nghiệm cũng nhiều, mà chỉ có DBBT là đủ sức để bi muốn vượt xa đến với mấy em thôi. Bé mèo 16 sẽ là 1 lựa chọn cho bro nào thích tình cảm mà ddcn ngầm.

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Theo thông tin nằm vùng thì bé nó nghỉ rồi mà bác