Tân Phú bé mèo 82 Windy

Lượt xem: 958

tieutuvodanh

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/3/18
Chủ đề
12
46
26
29
0 ₿
Chuyện hôm ấy giờ mới kể.
Chả là đêm hôm khuya khoắt, thằng anh thì muốn ngủ mà thằng em lại chẳng chịu cho. Thế là lên diễn đàn inbox ngay L.A.K xin ngay cái code bên Windy tân phú. Đợi chờ một lát rồi cũng đc bác Lục hồi âm. Cầm code trên tay mà lòng lâng lâng. Xách con ngựa già cọc cạch chạy qua Windy.
Trong lúc chờ đợi tin vui từ bác Lục mình có lên diễn đàn thị tẩm 1 vòng mấy em bên Windy thì chấm được bé 09 và 82. Vào đến quầy lễ tân lập tức hô to dõng dạc gọi cho anh bé 09. Lúc này mới biết 09 đã không còn làm nữa. Coi như đêm nay là đêm định mệnh với 82 rồi.
Lên phòng thì cũng đc anh locker bật phòng công cho. Lâu lâu rồi mới xông lại đã quá. Nghe tiếng cửa mở, nhìn qua màn sương mờ ảo thì thấy em bước vào. Em gõ cửa cốc cốc, lò đầu vào phòng xông rồi đưa mình cái khăn lau người. Tính giơ tay ra kéo em vào luôn mà em lanh quá trốn mất tiu. :v
Xông xong ra thì em ân cần hỏi thăm liền. Miệng môm thì hỏi thăm mình, tay em thì hỏi thăm thằng nhỏ. Em hỏi thăm đúng địa chỉ luôn, coi như đêm nay gặp đúng người. kkk
Mình ngồi trên ghế nghỉ ngơi thì cũng tranh thủ hỏi thăm lại em. Vờn qua lại một hồi thì em đưa mình vào bồn. Thằng anh nghịch nước có xíu mà thằng em muốn căng cứng rồi. Thế là mình dắt em ra khỏi bồn. :D
Lên giường thì chủ động nằm ngửa luôn. Hôm nay vì thằng em mới ghé thăm windy mà. Thế là nằm im mặc sức cho em tung hoành. Vẫn là bài dạo đầu quen thuộc, em hun khắp từ dưới lên trên. Rồi sau cùng dừng lại ở ngực và đi ngược xuống dưới lại. Môi em cứ hun còn tay em thì nãy giờ vẫn tra tấn đều thằng nhỏ. Em lên xuống được 3 vòng thì thằng em đã chịu hết nổi rồi. Lấy tay nhấn đầu em xuống và em bắt đầu Bj. Tui cũng tranh thủ khám phá đồi núi hoang sơ nãy giờ. Được một lúc thì xoay em ngược lại 69 để khám phá nước non hữu tình luôn.
Và rồi cũng đc cái kết viên mãn. Thằng em đã đầu hàng trong sung sướng.
Ps: chả hiểu sao nay thằng em nó gồng lâu quá. Gồng quá làm thằng anh mệt theo luôn. Em bj cho mình cũng hơn 20p thằng em mới chịu giương cờ trắng đầu hàng mà thấy em vẫn cười vui vẻ lắm.
Mặt xinh, xinh kiểu dâm dâm nha anh em
Giao tiếp vs khách thì khỏi chê, dâm dâm cô nương luôn nha mấy bác
3m bẻ đổi, ngực đẹp, người có da có thịt
Đó là cảm nhận của tui trong 90p thi đâu chính thức ha. Bác nào test thêm hiệp phụ coi sao. kkk
ah tui đi vé 600, tip cũng như tíc thôi chứ không có phá giá gì hết nha mấy bác
Thân chào. Sẽ gặp lại em tiếp

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and EvansN