Q.1 - Góc tâm sự - BÉ MIU 07 TÌNH CẢM KHÁU KHỈNH - Dubai Luxury | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Góc tâm sự BÉ MIU 07 TÌNH CẢM KHÁU KHỈNH - Dubai Luxury

Lượt xem: 647

Kakado

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/6/24
Chủ đề
4
43
32
SG
0 ₿
Tối sau trận banh bóng và Tiện thể mới nhậu banh nóc quên luôn đường về ...
Thế là anh anh em em bắt grab tới ngay Dubai Lê Thị Hồng Gấm. Chơi trong bộ môn này đã lâu nhưng nay mới có dịp rảnh đăng bài review vì quá cảm xúc

Tới nơi checkin nhanh chóng, vì đã chọn hình trước cho mỗi thằng, đi vé ONSEN 900
Lên phòng xông hơi tầm 10 phút thì bé dô, gõ cửa phòng xông hơi hế lô mình :ami-(3):
Xông cũng giả được phần nào cồn trong lu, mình phóng ra vội khám phá bé. Bé 07 mình dây, nhỏ nhắn có biệt danh là miu đãng trí :ami-(23): hết sức kute, mặt mũi sắc sảo mũi cao - mắt 2 mí. Bé thì cũng tầm 9x nhưng vẫn ngon nghẻ.
Bé ngồi nói chuyện bân quơ tí mà tui thì cứ lia cặp dú em nó với xỉn nên cũng không nhớ bé nói gì. Sau đó bé dẫn mình đi tắm và chà này nọ rất kỹ nha, soi "hàng" rất kỹ (mình rất thích điều này vì ý thức sức khỏe cộng đồng hehee)

Lên giường thì bé massage đủ bài, chà túi cát nóng. Tới phần nuru thì tầm 7-8 điểm vì V1 không phải dạng bưởi nhưng đủ xài. Tới phần BJ thì điêu luyện khiến mình out trong hơn 5 phút ... lúc đó bèn thèn vì mắc cỡ quá hihi
Mình ngồi nằm tám với ẻm, cái ẻm ngủ quên lun =)))))

Kết bài có thể thấy bé phù hợp cho ai thích gu tình cảm, nói chuyện, mình dây nhỏ nhắn (bé ko quá dâm)
Tic có giảm camapro
Tip theo sự hài lòng

À mì bò trứng Q1 chất lượng khỏi bàn hehe

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869