Q.1 - Bé mới 199 xinh và yêu chiều như nyc | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Bé mới 199 xinh và yêu chiều như nyc

Lượt xem: 638

kinass

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
3
28
21
0 ₿
Tự hỏi có bao giờ mình tự cho mình phút giây bung xỏa cảm xúc chưa ? Thật tình khi gặp bé 199 người tui như hòa cùng bé chung một nhịp đập .Ngay từ cái nhìn đầu tiên bé với nụ cười trên khuôn mặt bé ui nó đáng yêu cực kỳ , nói không quá chứ tui mà có lúa chắc cũng bán mấy mẫu để vào chăm bé mỗi ngày .
Ngay từ lúc bước vào dubai tui được mấy anh trai tư vấn vé mới nước các kiểu, mà cái tui cần là bé lễ tân lại không thấy đâu, quy đi quẩn lại thì bé xuất hiện vì mỗi bé biết gu tui. Bé giới thiệu cho tui vài số và số 99 thì tui chưa gặp nên chọn lên luôn. Và chuyện tình bắt đầu từ đây.
Phòng ốc thì khỏi bàn, tui được đưa vào căn phòng bên phải quen thuộc như có duyên với nó lắm hay sao, phòng này tui kết là cái ghế vua nó ngồi rát là riêng tư.
Đầu tiên tui ngồi lướt web xem có bác nào gặp bé này chưa thì xác định lần này phải review cho mấy bác rồi. Đang ngồi coi thì cái tiếng gõ cữa vang lên, bé bước vào nhìn tui ròi chao cái giọng miền tây nghe mà rụng tim. Khuôn mặt bé nó dễ thương gì đâu, lúc đó tui lại muốn hẹn bé đi cafe hơn . Bé cũng khoác bộ đồ ren đen lúc đầu bé chưa bạo lắm phải để tui dìu bé ngồi lên đùi tui bé mới biết , cơ mà sau khi ngồi rồi thì qua vài lời đường mật cùng bàn tay hư hỏng của tui mà bé bắt đầu bộc lộ ra những cảm xúc tự nhiên của bé, bé xoa đầu dé tui nó phê ui phê cực kỳ, sao bàn tay bé nó làm tui có cảm xúc nhiều vậy luôn chứ . Đến lúc vào bồn thủy chiến cùng bé thì ui trời ơi luôn. Đầu tiên vẫn là màn *** tắm con, bé tắm gội kỹ và khá cẩn thận kiểm tra nước rồi hỏi tui đủ ấm chưa xong mới bắt đầu tắm. Phần cao trào lúc tắm bé thoa sữa tắm lên người tui và bé cứ thế mà trườn lên cạ cặp ngực mơn mởn , tui ôm lấy bé hôn lấy cổ bé, tay tui xoa bóp cặp mông bé một hồi rồi sờ xuống cô bé em cứ lâu lâu dừng lại tý cùng những lần ri ra nước mà tui cảm nhận được khiến tui hứng lên thằng nhóc chào cờ luôn, thế là em bắt đầu thăm hỏi thằng nhóc một cách cẩn thận, em bj nhẹ và êm làm tui thấy phê phê như những ngày đầu được bạn gái bj cho . Sau một lúc tui phất cờ đầu hàng trong thỏa mãn .
Lên giường em massage khỏe khá ổn có đầy đủ các bước có đá nóng gối thảo dược ấm nằm lên thoải mái . Khâu này thì cũng tranh thủ thả người được tý để thư giản trong bài massage của em. Nằm tầm lúc thấy dễ chịu thàng anh mà thằng em nó khó chịu do em lúc ngồi lên người lại cạ cạ ui chà chịu sao thấu , chuyển màn 2 luôn thôi.
Nuru kết hợp bài thái em làm nhịp nhàng từ cặp ngực em đi từ phía sau kèm cái hôn lên tai tui khiên tui rùn mình cứ mơ hồ một cách nào đó. Sau đó tui lại theo như cảm xúc mà trở mình lại rồi tay tui vòng ôm lấy em cảm nhận sự thân quen với em , em hôn nhẹ lên cổ tui và từ từ em tiếp tục bài nuru của mình, cảm giác nó khó tả cực kỳ, vừa muốn out mà không out được vừa lại không muốn out để được cảm nhận nhiều hơn. Và như sự thấu hiểu hay kinh nghiệm của em mà tui được trụ rất lâu cho đến khi tui vào cảm giác 69 với em thì cả thời gian cùng không gian như lắng đọng lại chỉ chừa cho sự sung sướng của tui chực chờ và bùng phát. Phải gọi nó sướng như lần đầu được bạn gái làm cho thỏa mãn . Tui ôm lấy cặp mông em , hít một phát thật sâu cảm nhận từng dòng chảy của em trong sung sướng và rồi nằm ra một cách vật vả. Em tuyệt quá.
Cảm giác bên em vẫn còn nên dành chút thời gian ghi dấu lại để cho lần sau gặp em được tiếp tục thăng hoa. Cảm ơn em
Tic onsen 2 , tip 1200k không phá giá. hehe

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,137
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ mừng huynh gặp được bé cưng hợp ý 199 :cuteonion6::cuteonion6: Chúc huynh ngày mới tràn đầy năng lượng, mong được phục vụ huynh dài lâu ạ :2onion35::2onion35: