Gò Vấp bé múp múp kute 12 Galaxy

Lượt xem: 1,050

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Vô đưa code cho a qli kiểm tra và code yc 18.
Đánh giá : Phòng lớn nhưng ấm cúng , và mình thay đồ vô xông hơi . Xông hơi khá nóng do quá mệt nên mình ngồi cỡ hơn 10p mà lúc ra e vô lúc nào không biết.
Chào e 1 cái rồi nhìn thì e khá là xinh và chào hỏi han 1 tí và rồi em lấy khăn lau khô và kêu ngồi nghỉ tí cho khô người rồi tắm cho , mình và em ngồi nói chuyện tìm hiểu nhau. Sau đó em kêu mình đi vào tắm, cách nói rất tự nhiên và dễ thương, làm mình cần gần gũi hơn.Tắm xong lên ngồi nc giỡn 1 tí rồi e massage cho mình
Về massage khoẻ : e cũng làm đầy đủ bài và đi đường quyền chân tốt .
Về massage thái : e kêu mình nằm sấp lại và bắt đầu cởi áo ra và đi con đường thái đê mê + kết hợp với những nụ hôn chụt chụt và kèm thêm tiếng âm thanh sinh động làm mình đổi hết da gà , v1 bé di chuyên lên xuống khắp cơ thể và sau 1 hồi e kêu quay người lại và tiếp tục con đường thái và lúc này 2 bàn tay cũng hoà nhịp theo và bắt đầu hành động. Bé Bj rất chuyên nghiệp kết hợp thêm nước Listerin và chiến đấu 1 tí rồi mình out trong sung sướng . E đi vệ sinh rồi mình nằm nghỉ tí rồi ra nói chuyện 1 tí rồi bé tắm lại cho mình và rồi ngồi đùa giỡn rồi ra về trong lưu luyến
Đánh giá : Face : mặt dễ thương và dễ nhìn , sẽ đi lại khi ghé lại galaxy (SBD 12)
V1 : cam đẹp
V2 : có lipit
V3 : bóp căng
V4 : nước nôi đầy đủ
Tic : 700k còn 350k camapro
Tip : cao hơn 1 tí giá thị trường
Gửi xe : 10k

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21