Gò Vấp - bé Na 05 điểm dừng chân mới của tui | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp bé Na 05 điểm dừng chân mới của tui

Lượt xem: 716

Jusin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/9/24
Chủ đề
2
29
33
123/no trang long
0 ₿
Sau 1 khoan thời giàn cũng kha khá mình đi tham quan các địa điểm ở SG và đi tìm chân ái , thì nay cũng tìm được bé làm mình hài lòng và chắc có lẽ là điểm dừng chân 1 thời gian dài của mình ở Dubai GV
Tuần nào mình cũng bay vào SG và điểm vui chơi mà mình ghé luôn luôn là Dubai GV , tham quan cũng gần hết số ở Dubai nhưng chỉ riêng bé 05 mình phải mất đến tận 5 ngày mới book được bé mặc dù là canh book rất sớm :cuteonion58: . lần thì bé full lịch , 2 ngày gần đây thì bé lại bệnh .cũng may là trước khi mình bay về lại HN thì cuối cùng cũng gặp được bé thế là tranh thu book luôn cho nóng :2onion35:
Về chất lượng csvc Dubai thì ko phải bàn , phòng ốc sạch sẽ lễ tân nhiệt tình vui vẻ . Cá nhân mình khá thích cách các bạn ở đây đón khách và hỏi thăm khách hàng 10 điểm .
Sau khi tới được mấy bạn lễ tân tiếp đón tiếp nhiệt tình và tư vấn thì mình vẫn đi vé như mọi lần mình vào Sg , mấy bạn đưa mình lên phòng để nghỉ ngơi và xông hơi cho khỏe người trong khi đợi bé lên . Mình bước vào phòng xông hơi được đâu đó 10p thì có tiếng gõ cửa và bé bước vào , mình vẫn ngồi đó và tiếp tục xông thêm tí cho khỏe người thì bé lại gõ cửa và chào mình . Bé vừa mở cửa để chào thì mình bị khựng lại khi thấy bé 1 người con gái cao và giọng nói ngọt ngào làm mình mất đâu đó vài giây để lấy lại bình tĩnh và bước ra , bé nhẹ nhàng lau người và mời mình ngồi nghỉ ngơi trong khi đợi cho bồn đầy nước . mình và bé ngồi nc với nhau cũng khá vui vẽ , cho đến khi bé kêu mình vào tắm thì ôi thôi sau lúc đấy người mình như trên mây . 1 khuôn mặt dễ thương + với thân hình ko chỗ nào chê được làm mình chết mê . sau khi tắm rữa xong thì bé nói vậy giờ e làm cho a mệt nhà thì chuyện gì đến cũng đến .
_Massa mệt : bé đặc biệt rất chiều khách và biết làm cho khách hài lòng , bé có skill đi lưỡi mà các bác đã trải nghiệm thì chỉ có chết mê .
_Massa khỏe : 9/10 điểm bé đấm bóp đủ bài , lực vừa đủ . bé làm mà mính mém nữa ngủ quên luôn
** Tổng quan về bé 05 **
ko có điềm nào để chê full thang điểm 10 nha :6onion23:

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,266
548
0 ₿
Dubai Gò Vấp cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh sức khoẻ và công việc thuận lợi. Vô đây nhớ ghé thăm Dubai em nha!

• Like
Điểm cảm xúc: Jusin

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,266
548
0 ₿