Gò Vấp - Bé Na 05 gặp e là a say như điếu đổ. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Bé Na 05 gặp e là a say như điếu đổ.

Lượt xem: 754

Wooden

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/7/24
Chủ đề
1
9
16
Hà Nội
0 ₿
Cuối tuần mệt mỏi tranh thủ lúc gấu vắng nhà tạt qua Dubai thăm bé Na phải book bé từ sáng mới gặp đc bé. Tranh thủ chọn nhanh vé Osen 2 rồi lên phòng.
Csvc: 9/10 Phòng ốc sạch sẽ.
Pv: chu đáo , nhiệt tình, rất vui vẻ.

Về phần bé Na 05:
Cảm xúc bao nhiêu lần gặp bé vẫn như một. Bé Na ẻm luôn luôn đặc biệt đối với tôi từ cảm xúc bao nhiêu lần gặp cũng ko bớt đi chỉ có tăng thêm nhung nhớ cảm xúc lâng lâng khó tả mỗi lần gặp lại ẻm.
Cực kỳ dễ thương và tình cảm. Cảm giác gặp bé giống như gặp gấu ở nhà vậy. Giọng ngọt, body thì khỏi chê xs. Nét xinh nhìn là bị cuốn. Mình vào phòng là cứ nhìn bé suốt. Thư giãn thì ối zời ơi cực phê nhé.

Onsen: Phần này bé làm rất kĩ có tâm. Phê tới nái. Mê mệt với phần này. Cực dâm và nhiệt tình. Mém out với mấy skill của bé. Nhìn body bé thôi là muốn out mất rồi.

Đấm bóp: Đủ bài và có lực rất thoải mái. Mệt mà ngủ lúc nào không hay luôn.

Thư giãn: khi gặp kỹ năng bé làm rất khác với các bé mình từng đi. Phải nói là đỉnh với skill BJ. Bé đi lưỡi từ từ chậm rãi từ trước ra sau một cách từ tốn và cặp ngực to tròn trườn lên người mình phê cực. Nhớ tới mà vẫn sướng rân người cứ như được lên cung trăng. Rồi thằng nhóc cũng phải đầu hàng với bé. Tui out lần 2 trong sung sướng thằng nhỏ như được vắt cạn hết tinh. Bé lấy khăn lau cho tui còn hôn lên trán một cái. Ôi ngọt ngào tình cảm và đáng yêu chết đi được. Nghỉ ngơi 1 lát rồi cũng đưa nhau đi tắm.

Đồ ăn: Vé đi có gà tiềm được phục vụ giới thiệu mời tận tình. Ăn thử quá đã ngon chất lượng.

Chốt hạ về bé Na 05 chỉ có: 10đ ko có nhưng.

Gặp bé này thì ae sẽ mê bé như điếu đổ từ body cho đến kỹ năng của bé sẽ k làm cho ae thất vọng. Một số đáng để ae phải xếp hàng đợi trải nghiệm.

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,265
547
0 ₿
Cuối cùng thì cũng gặp được bé rồi heng . Dubai Gò Vấp cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh nhé

• Love
Điểm cảm xúc: Wooden