Bình Tân Bé Nai Tơ 59 Cực Hót DuBai Bình Tân

Lượt xem: 1,157

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Căn Phòng Riêng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
5
60
11
0 ₿
Cuối tuần đến bé 59 cực hót tại Massage DuBai Bình Tân sướng tột đỉnh.
Vào tầng hầm gửi xe, lên lễ tân trình code lấy vé được hướng dẫn lên phòng, vào xông hơi thư giãn thả hồn bay bổng trong không gian yên tĩnh với căn phòng đèn mờ sang trọng.yociexp96
Đang lâng lâng được khoảng 5 phút thì bé gõ cửa bước vào với dáng hình nóng bỏng cực hót. Cặp ngực trắng trẻo khoe ra nhìn như muốn ôm vào hôn liền. Bé vào chào hỏi lễ phép, mình cũng chào em, mặc dù vậy nhưng tiếp tục xong hơi thêm chút nữa vì phê quá. Bé chuẩn bị nước ấm sẵn chờ mình tắm xong để tắm. Xông hơi xong ra làm quen với bé, nắm tay cho bé ngồi lên đùi ngồi tâm sự làm quen chuyện trò với bé. Bé trẻ trung nói chuyện vui vẻ, dạ thưa dễ thương thân hình thì khiêu gợi. Nắn bóp xoa mông bốc ngực sơ bộ một chút khô mồ hôi. Bé dìu vào tắm, nước bồn tắm vừa ấm, thânh hình của mình cũng trần truồng, trái chuối của mình cũng căng cứng bé thì vuốt sờ trái chuối có vẻ rất thích. Vào ngâm mình trong bồn tắm cho bé tắm gội cho, tay mình cũng sờ mò lên body cực hót của bé đi vòng quanh từ khuôn mặt, vuốt ve làn tóc của bé, rồi xuống cặp môi trôi xuống cặp ngực và nứng luôn vào mông và khe của bé, bé rên rên thêm. Mình và bé vui đùa với bé từ bồn tắm, bé rất nhiệt tình và dễ chịu khi mình sờ lên cơ thể của bé, kích dục thêm cho cả hai. Tạo thêm cảm giác căng hứng lên, bé dìu mình ra khói bồn tắm và lau khô người cho mình và lau khô người của bé cả hai lên giường. Lên giường, chuối của mình lại càng căng cứng ra, muốn ôm bé chặt để thỏa mãn chuyện chăn gối. Nhưng mình vẫn ngoan ngoãn nằm sấp xuống cho bé tẩm quất.

Mát xa khoẻ bé làm rất êm tay, xoa lưng xoa mông và xoa chân, bẻ ngón tay kêu rắc rắc quá đã luôn. Bé cho tinh dầu lên mình rồi tiếp tục xoa bóp bài bản, đá nóng cho lên body mình sướng quá. Bé dễ thương, mát tay, kỹ thuật mát xa nhẹ nhàng và bài bản nên đã cho mình có một cảm giác tuyệt vời với bài mát xa khoẻ của bé.yociexp96
Mát xa mệt, bé rất hiểu ý của mình, mình rất thích gu và cách làm tình của bé, bé đưa cặp ngực chà lên body mình, tay bé sờ trái chuối của mình vuốt ve chăm sóc, cặp đùi của bé trắng và da mát mình sờ vào mà sướng quá. Mình chồm dậy cao trào với bé, bé dịu dàng và càng áp sát cặp ngực và cặp mông tròn vo, thân hình nỏng lên ôm ấp nhau làm tình quá sướng như khúc dạo đầu tuyệt vời. Rồi tiếp tục nằm xuống cho bé sờ mò mút trái chuối của mình bé liếm mút cái lưỡi của bé rất nhiệt tình. Bé chịu làm tình, chịu liếm láp mút chuối. Mình xoa mông, sờ mò vào chỗ khe của bé tạo thêm cho bé nứng lên bé bú tría chuối tích cực. Bú một hồi rất tích cực thì trái chuối của mình cũng xì ra nước cực phê rồi xìu từ từ.
Bé lau sạch trái chuối và lau sạch miệng của bé rồi mình và bé nằm ôm ấp tâm sự với bé.
Face bé đúng là nai tơ dễ thương
V1: khoảng 85
V2: 64
V3: 89 ôm ngủ cực đã luôn
V4: Nước nhiều như nước sông Mêkong

Tâm sự nghỉ mệt chút dậy tắm sơ bận đồ típ cho bé xong bé dẫn xuống thang máy đến lễ tân rồi chia tay bé.
Mình đi vé Onsen 110 phút nhé các bác, vé 800 ngàn trình code Camaro được giảm còn 700 ngàn, típ bé 800 ngàn bằng vé, bonus thêm 2 trăm nữa cho sự nhiệt tình của bé, bảo vệ 50k. Tổng thiệt hại: 1tr 750 ngàn.yociexp96

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.