Q.1 Bé Nấm ở Queen có vòng 1 Khủng

Lượt xem: 1,632

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Bé này ở Queen nhiều anh em đã gặp rồi, cũng có report rồi, X cũng đi hồi 2 tuần trước mà do bận công việc quá nên giờ mới có dịp report cho bé. Bé là bài report mở hàng cho năm 2023 luôn hehe. Về Queen thì anh em đi nhiều cũng biết rồi mình không nói nhiều thêm nên vô vấn đề chính là trải nghiệm cùng với bé

Vào phòng là bé chào hỏi rồi, do mình hok có xông hơi nên bé tụt đồ mình luôn. Xong rồi bé bào " Em cởi cho anh rồi thì anh phải cởi cho em chớ ". Người đẹp có yêu cầu rồi thì mình phải làm thôi, thế là cả 2 trở về thời nguyên thủy mà ôm nhau tâm sự

KTV 12 mình cho biệt danh là Bé Nấm vì bé có chút xíu con à
Face: xinh xắn dễ thương lắm nha, xì teen, nụ cười tươi tỏa sáng
Chiều cao nấm mini cỡ 1m5 :2onion2: nhưng mà nhỏ nhỏ lại là gu của tui, bồng bế dễ nè

Vòng 1: cái này mới là cái đáng nói nè Big Size to bự, hàng Việt Nam chất lượng cao. Thế là X hỏi:
' Em ơi em ăn gì mà Vòng 1 của em to thế '
' Em ăn cùng món để bự như cái của anh ấy '
Trả lời hay quá em ơi 10đ bóp vếu 10 cái làm phần thưởng :8onion38:

Vòng 2: tập thể dục lại đi nha hihi

Vòng 3: to bự luôn nha

Vòng 4: Đặc biệt gầm cao máy thoáng, anh em vào xem là hiểu

Nước đầy rồi thì mình vào tắm thôi nào. Màn tắm thì bài Onsen của em rất đầy đủ,cảm xúc rất tốt, theo cảm nhận của mình thì đạt 8/10 luôn ấy, anh em nên thử màn tắm này, nếu hứng thì có thể làm vé 2 cái, mình thường đi lần đầu là 1 cái à nên cũng hơi tiếc. Tắm táp cũng gần 15-20 phút thì ra ngoài để em massage. Em massage đầy đủ, bài bản

Massage mệt : Thái sấp ngửa cảm giác khá phê vì em có bầu ngực hệ Khủng, đi lưỡi lâu và kỹ mọi ngóc ngách. Lật lại có màn kết hợp bưởi kẹp xúc xích, món này hơi gây cấn nha anh em nên anh em cẩn thận kẻo bắn lên mặt của mình hehe. Qua màn này thì tới màn BJ đá bi, xúc bình xăng, 69, em làm từ tốn nhẹ nhàng sau đó mới tới cao trào mạnh mẽ và cuối cùng là CIA trong sung sướng.

Thích em ở màn nói chuyện vui vẻ, dễ thương, sự nhiệt tình ân cần chu đáo. Sẽ gặp lại em trong dịp sau, chào anh em

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Thổ địa Trần Quang Khải mà giờ mới gặp 12. Tin dc ko đây kkk

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
em với mình giống như có duyên không phận ấy bác, muốn gặp vài lần nhưng lại trục trặc. Đáng lẽ lên bài sớm hơn rồi, nhưng cũng có trục trặc đến giờ mới lên được. Âu cũng là duyên số hehe

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
mới xem review xong đi liền rồi, đang ngồi hồi sức viết đây kkkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
lâu rồi chưa cảm giác bánh bao kẹp xúc xích, phải note bé này lại mới đươc

• Haha
Điểm cảm xúc: bechuabobu

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
l.o.x đang đợi lương là trực chỉ nguyên list bên queen đây .