Q.10 Bé nấm ozawa .

Lượt xem: 3,537

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
Không biết ở đây có bác nào thích cảm giác được mấy bé mét năm mx không, chứ tui thì kết bé 52 ở ozawa này đấy.

Một ngày không như mọi ngày, đang làm viêc thì trời chuyển đổ cơn mưa đau lòng thay sếp kêu đi giao giấy tờ quan trọng , thấy không ổn nên xin phép 3h đi giao xong về luôn được duyệt do giao ở q9 . Tức tốc gọi ngay cho thằng chí cốt ở q9 chuẩn bị tan ca về lúc 3h giúp một chuyến , tranh thủ được một khoản thời gian vàng ngọc phi ngay đến ozawa xã lũ.

Vừa tới nơi do đi cũng sớm nên không phải chờ lâu, chọn đại bé 52 xong xuôi sắp xếp lên phòng.

Ấn tượng đầu tiên là một cô bé thấp hơn tui cả cái đầu, lúc lại ôm bé phát thì bé như rút vào người, sướng lắm mấy bác à. bé từ từ thay đồ cho tui rồi đưa tui vào phòng xông hơi trước.

Sau khi bé chuẩn bị xong xuôi thì bước ra hai đứa ngồi tâm sự, vuốt ve các kểu, vẫn cái cảm giác khoái ôm bé hơn kekeke.

Vào bồn tắm với bé cực đã, kỹ thuật bé nhẹ nhàng không hối thúc với cái thân mình bé nhỏ của bé mà tui chỉ biết nằm trong bồn hưởng thụ .

Khâu massage khoẻ thì tạm ổn , chứ bé có đứng lên cả người tui chắc cũng hok thấm nổi keke. bù lại phần mệt thì .....

Bắt đầu màn thái truyền thống, gây kích thích vãi, vừa trườn vừa vuốt ve , sau đó tui xoay lại ôm hun ngực bé rồi tranh thủ bb tý tay khám phá khe suối thấy ẩm ướt rồi, sau một hồi bé cho khám phá thì đến lúc bé hành động, bé trườn xuống bắt đầu bj , âm thanh nghe chùn chụt đã phết, lúc chuẩn bị khai phát thì bé lại vuốt ve một hồi rồi lại tiếp tục bj nữa cái lần này bao nhiêu sức công phá bắn tứ toé với bé thôi , thế cũng không được mãn nguyện, bé không cho một tý gì bắn ra ngoài cả kkkkk, toàn bộ bé gậm sạch . nó phê không tưởng mấy bác à.

Để bé đi vs xong xuôi bé lại nằm canh vuốt ve tâm sự một tý rồi tắm táp lại.

Tranh thủ về cho kịp giờ tan ca .

Tổng kết bé 52 rất hợp gu, nhiệt tình, nhưng vẫn đãm bảo dịch vụ với anh em , tick tip 1.5cu cho một buổi tắm cùng bé rất đã.

• Like
Điểm cảm xúc: punkypham and MrxXx

chicken checker

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/3/19
Chủ đề
1
65
12
28
0 ₿