Phú Nhuận - Bé Ngân - dịu dàng - tình cảm | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Phú Nhuận Bé Ngân - dịu dàng - tình cảm

Lượt xem: 1,445

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
160
81
0 ₿
Chào ae, nay trốn sếp được khoảng 1 tiếng ở gần khu Phú Nhuận nên quyết định đi xả đạn. Lúc đầu định qua DB TĐ hoặc Queen nhưng nghĩ lại chỉ có 1 tiếng đi onsen thì ko đủ phê, sẵn tiện mấy hnay thấy ae đăng về Vuốt Lướt nên cũng muốn thử, và thế là quyết định ghé vào Min.
Vừa bước vào lễ tân thì được đưa điện thoại chọn bé. Đọc review của ae diễn đàn thấy ham quá nên định chọn bé Tiểu My hoặc Sam nhưng cả 2 bé đều đang bận, vậy là mình chọn bé Ngân (nhìn hình thấy v1 to nhất trong các bé đang trống), gói 60p.
Ngồi chờ chừng 2 phút thì bé ra dắt mình lên phòng. Không gian phòng trang trí đơn giản, không quá rộng, vừa đủ cho 1 giường mát xa và 1 phòng kính (xông hơi + tắm), có đèn xông mùi thơm nhẹ. Việc đầu tiên là xông hơi (mình bỏ qua bước này) rồi tự tắm trong phòng kính, bé sẽ để sẵn khăn tắm ở cửa và ngồi ở ngoài chờ, tắm xong, bước ra thì bước vào việc, MÁT XA
Giới thiệu sơ về bé Ngân, sinh 1999, quê Tiền Giang, mặt bầu bĩnh, dáng người chubby, ko cao lắm, v1 cam săn chắc, v2 và v3 sờ thấy ổn so với dáng người, v4 mình ko khám phá. Thoạt đầu bé ít nói nhưng sau mình rà trúng đài là ẻm bắt đầu nói, nói ko ngừng luôn. À nhưng mà mình nhìn e này thấy rất quen, giống e số 5 trước làm ở DB TĐ nhưng mà e nói ko phải, trước khi làm Min thì e làm ở Mát xa Dưỡng sinh. Có ae nào hồi trước đã đi qua bé số 5 ở ĐB TĐ thì vào ktra giúp tui nha.
Quay lại chủ đề mát xa, sau khi tắm xong thì đầu tiên là nằm sấp trên giường, bé bắt đầu thoa dầu và mát xa từ phần thắt lưng đi lên cổ rồi đi ra 2 vai, phải công nhận bé làm mát xa có lực, ấn đúng chỗ, chắc do trước đã từng làm ở mát xa Dưỡng Sinh. Khoảng chừng 5-10 phút xong phần này thì bắt đầu là skill kiến bò tập 1. Bé sẽ làm kiến bò chạy ở lưng và 2 bên hông, tốc độ vừa phải, ko gấp gáp, kqua là làm cho chú trym tỉnh dậy. Lúc này mình như được hồi tưởng lại cái thời cách đây hơn 10 năm, lúc chưa có P.A Relax với Dubai, cái thời mà mát xa chỉ có HJ và hay đi ở Minh Tâm hay Đại Nam, chỉ khác là giờ khi đã đi quá nhiều onsen thì cũng ít đi thể loại vuốt lướt.
Kiến bò chừng chục vòng thì bé chuyển qua ngồi ở phía đầu mình và làm mát xa cổ, vai, gáy. Bé nói mình cơ cổ mình cứng quá, chắc là ngồi nhiều đúng không nên bé mát xa nhiều ở phần cổ cho đỡ mỏi, +1 điểm cho sự chu đáo, tình cảm. Cổ, vai, gáy được khoảng 10 phút thì lại bắt đầu kiến bò tập 2 nhưng lần này có chút khác biệt. Bé thả kiến chạy dọc lưng mình, từ cổ đi xuống tới mông và ngược lại (lúc này bé vẫn đang đứng ở phía đầu mình), và khi đàn kiến xuống tới mông thì mình cảm nhận được có 1 cặp núi đè vào phần gáy, quả là 1 bộ ngực đầy đặn, săn chắc
Thả kiến xong thì bé chuyển qua phần mát xa chân. Bé thoa dầu và mát xa từng chân, đi từ bàn chân lên tới mông, rồi đi theo đường mông, vuốt nhẹ xuống bi, rồi lại tới kiến bò, cứ thế bé làm kết hợp vuốt và kiến bò ở phần mông. Lúc này mình đang nằm sấp và có cảm giác cấn cấn, chú trym như muốn tung cánh ngóc dậy nói Xin Chào bé.
Hiểu ý, bé lấy gối và nói mình nằm ngửa, bé tiếp tục thoa dầu, ở khu vực xung quanh chú trym, thỉnh thoảng có ấn ấn (chắc cái này gọi là Lingam). Mình chủ động hỏi giá để sờ thì giá của bé là 500k để sờ v1 (cởi 1 nút), biết là có đắt hơn mấy ae khác 1 chút nhưng mà đi chơi thì mình cũng ko muốn kì kèo giá làm gì, mất vui
Tiếp tục phần thư giãn thì bé thoa dầu vào chú trym và HJ, còn mình thò tay vào sờ v1, quả đúng là v1 chất lượng, size cam vừa tay, núm nhỏ. Bé HJ tốc độ vừa phải, ko vội vàng, gấp gáp. Lúc này thì mình nhắm mắt tận hưởng và nghĩ về mấy bộ film JAV nên quên để ý bé HJ xài những skill nào.
Và rồi chú trym cũng đến lúc bùng nổ, chắc do trước đó 3 tập kiến bò bị kìm nén nhiều quá nên out bắn hơi xa, xa tới tận vai, sát cổ, may là ko trúng bé. Bé nói mình mà bắn trúng bé là bé nằm đó ăn vạ luôn. Khúc này bé mà có đọc được bài viết chắc sẽ nhớ ra mình là ai
Tới đây mình tưởng là đã hết tiền vé, chuẩn bị quấn khăn đi tắm thì ko, bé vẫn còn bài mát xa bẻ lưng, chủ yếu là vặn xoay người mình để nghe xương sống kêu rắc rắc, ae nào có xem tiktok hay fb chắc có thấy rồi. Hết bài vặn người thì mới vác trym đi tắm, xong ra được bé lột trứng luột chấm muối tiêu ăn
"Trứng mới luộc xong, e bóc liền nên nó hơi xấu, a ăn đi nha, tấm lòng của e đó"
"Okay em"

Tổng kết:
Vé 60p: 200k (có code camapro)
Tip: 500k

Theo cảm nhận cá nhân của mình thì tổng 700k trải nghiệm vuốt lướt cũng ổn, đi onsen nhiều thì thỉnh thoảng đổi gió cũng được

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: rùa con and Thich Phong Sinh

THOR MASSAGE

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
27/1/21
Chủ đề
0
457
236
0 ₿
Bẻ xương sống lun nghe ớn hen giống bữa có bác nào đi cũng dc quấn khăn kéo cổ kkk, mấy tiết mục này chắc tui đi tui xin bỏ qua , đừng bẻ thằng em tội nghiệp haha:ami-(34)::ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
160
81
0 ₿
Thử đi bác, vặn lưng ko có gì đâu, trước còn có thể loại bẻ cổ, tui còn thấy rén :cuteonion8:

• Haha
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

lookatme

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/24
Chủ đề
2
11
6
Tphcm
0 ₿
Bro làm hư các bé rồi. Spa vuốt lướt cạnh tranh giờ cứ tip bằng vé là auto dc mò v1,v2 và v3, chỉ v4 với thoát y là khó , dẻo mỏ thì thêm chút là dc, chứ làm mà v1 500k tip thì cho ra ngoài đổi luôn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
13
580
362
Khắp SG
0 ₿
Không có gì là hư cả. Tiền họ thì tiêu như nào là quyền họ. Cái này đâu mặc định được ông. Họ thích bé thì họ típ nhiều thế thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

lookatme

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/24
Chủ đề
2
11
6
Tphcm
0 ₿
Nói cũng ko biết nghĩ , đã lên bài diễn đàn thì trc khi đi phải tham khảo hết rồi, tip tic ntn. Còn muốn thêm thì ít nhất mình phải dc thêm dịch vụ j khác... Đây như con gà mờ đi hỏi tip nhiu thì mấy con già đời đó chả làm giá...

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
50
999
1,209
Sài Gòn
11 ₿
Bé dễ thương, thả kiến tốt ^^

• Like
Điểm cảm xúc: dark_knight

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
13
580
362
Khắp SG
0 ₿
Làm giá thì kệ, xem chỗ nào đi được thì đi thôi ông. Chứ tiền họ họ xài sao ông quản. Ông chơi theo cách ông. Họ chơi theo cách họ

lookatme

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/8/24
Chủ đề
2
11
6
Tphcm
0 ₿
Đúng cmt ngu như con bò... Đã chia sẻ lên đây để phục vụ cộng đồng! Còn có tiền chơi thì khỏi chia sẻ. Vả lại góp ý cho ng ta ko phải cho mày vì cái đầu mày ngu qa, chơi ko theo cộng đồng thì khỏi chia sẻ

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
13
580
362
Khắp SG
0 ₿
Mắc cái gì phải chơi theo cộng đồng. Tui có tiền tui đi sao đó là chuyện của tui. Ông nói tui nghe xem, mắc cái gì mà phải chơi theo cộng đồng:ami-(47): Chứ ông thấy thui có góp ý đâu. :ami-(47):
Vậy chắc ông đi làm không cần tiền nhiều đâu hen. Theo cộng đồng loa loa kinh tế khó khăn mà sống nha

dark_knight

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/11/14
Chủ đề
6
160
81
0 ₿
Cho mình can 2 bác, ở trên mình cũng có ghi là đã biết giá của bé đắt hơn review của ae khác 100k, nhưng mà không khí đang vui vẻ nên mình cũng ko muốn kì kèo để làm mất vui, mất hứng cả bé và mình. Với lại bộ môn spa vuốt lướt này cũng mới comeback lại thgian gần đây, thêm 1 thgian nữa thì giá cả sẽ quay về mặt bằng chung thôi.
Mấy bé lấy giá cao thì ae đọc review ngại đi, spa vắng khách thì ng thiệt thòi là mấy bé chứ đâu phải ai khác

• Haha
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Listerine Cool

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
13
580
362
Khắp SG
0 ₿
Tui có nói ở trên. Tự nhiên ông kia đi chơi mà còn muốn quản tiền của người ta.:ami-(47): Rồi còn nào là chơi theo cộng đồng. Ủa sống vì bản thân hay sống cho cộng đồng :ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Trở Lại

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
16/11/23
Chủ đề
7
679
503
Thiếu Gia Chạy BMW
0 ₿
Mấy bro cãi nhau làm gì, môn vuốt lướt hiện tại đã gia nhập cộng đồng chúng ta được giảm giá là quá ok rồi mấy bro cứ la lên thì ko có spa nào dám gia nhập nữa đâu.