Thủ Đức bé ngon body bốc thì chỉ có thể là 38

Lượt xem: 969

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ranchu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
2
6
2
0 ₿
mấy nay được nghỉ mấy ngày tiện thể có cái đám cưới trong sài gòn nên vô ở ké nhà ông anh , vô ông anh mình đón tiếp khá nồng hậu sau khi mọi người trong bàn nhậu đã ngà ngà say thì ổng kêu làm cái massage mệt cho biết không , mình ngoài bắc thì cũng ít đi mà vô đây lại càng không tiện từ chối nên mấy anh em lại đưa nhau qua ngàn hoa xem mình thì cũng ít khi lên diễn đàn nhưng mà nhờ diễn đàn mình cũng biết sơ được giá với 1 số hình của mấy bé từng nơi , sau khi ngắm ảnh mấy bé thì mình chỉ ưng được mỗi bé 38 nhìn hình chỉnh chu với body bốc lửa thì sao mà bỏ qua được

mình chốt bé 38 rồi thanh toán vé mấy ông ngồi ngẫm nghĩ chọn bé tiếp mình ngồi chờ nói chuyện chung , sau khi mọi người đã chốt xong vé cùng với bé cưng ưng ý thì mình được dẫn lên phòng đầu tiên , nhìn phòng ốc cũng sạch sẽ thơm tho mình vô ngồi xông thì bé cũng bước vào luôn , nhìn bé ngồi chờ có vẻ chán nên mình kêu em bấm đt chờ mình xíu , ngồi thêm xíu nữa thì mình cũng ra , mà nhìn em ở ngoài cháy thiệt , hỏi trêu ra thì biết được bé là 1 trong những hoa khôi bên này , mà cũng phải , em vừa trẻ 3 vòng lại ngon nữa mà

ngồi nói chuyện thấy ráo người rồi thì mình với em vào bồn tắm , bồn bên này cũng vừa đủ cho 2 người vừa tắm rửa kì cọ vừa giỡn cũng vui , lúc tắm bé vừa lick ti rồi trườn vài đường ngực kèm theo màn đi lưỡi quanh người , bé bảo đây mới demo thôi xíu ra giường chết với em , đã à nha , ra giường đầu tiên bé vẫn làm bài khỏe cho mình trước body rồi đá nóng , tay nghề của em vừa phải chưa được đã lắm , nhưng mục đích qua làm bài mệt nên nhắm mắt bỏ qua

qua tiếp bài mệt , bé đổ dầu rồi đi bài thái với nuru , nhìn em trẻ thế mà skill đầy mình , từng đường trườn da thịt em hòa vào da thịt mình , làn da mịn màng ấy cứ lên rồi xuống rồi lại bj chăm sóc thằng em , em bú rồi mút rồi đột nhiên em ngừng lại hỏi anh muốn 69 không mình bảo ok rồi em leo lên người mình rồi vào thế liền v4 em dọn gọn gàng sạch sẽ , khít nhẹ , nên từng đợt mình liếm em lại ưỡn người từng tiếng rên á ớ vang lên trời ơi khung cảnh lúc đó nó dăm thì thôi rồi luôn , em cũng miệt mài bj mà nghe tiếng rên phê quá nên thôi bắn mất tiêu , lúc bắn em còn cẩn thận ngậm rồi liếm hết từng giọt tinh đi , quá phê

tổng quan về buổi massage hôm nay
bé 38
v1 vừa tràn tay 1 xíu
v2 thon thả dáng đồng hồ cát
v3 mông căng tròn
v4 gọn gàng dễ húp
face xinh , nói chuyện duyên , lọt top mấy bé ngon ở đây rồi

cơ sở sạch sẽ nhân viên thân thiện nhiệt tình
vé thì có code camapro nên giảm còn 350
tip thì bằng vé luôn

• Like
Điểm cảm xúc: satan dark