Bình Tân Bé người mẫu chân dài ngọt ngào như mật ong

Lượt xem: 632

AndyLauch 3910

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
7
22
30
0 ₿
Lần tiếp theo ghé DB Bình Tân, lúc trước có đọc qua bài riviu em 68 siêu mẫu chân dài thấy em này đc nhiều người khen dễ thương, ngọt ngào như người tình nên lần này quyết tâm phải tới gặp em 68 này cho bằng được.

Trời không phụ lòng người, gọi đt cho lễ tân và book đc em mà không bị kẹt phà gì, nhanh chóng tới DB Bình Tân

Vô check in nhanh gọn lẹ rồi lên phòng, thay đồ xông hơi ngồi chờ em khoảng hơn 5p là em gõ cửa bước vào, thấy em vào ra chào hỏi liền

Quả đúng như lời đồn, em đúng là siêu mẫu chân dài, cao 1m72 lận, dáng quá đẹp luôn

V1 vừa tay, bóp sướng, v2 eo ót thon như siêu mẫu, v3 to đẹp nhìn là muốn doggy liền

Trong lúc chờ pha nước để tắm, mình và bé ngồi nói chuyện với nhau, giọng nói của em dễ thương và ngọt ngào vô cùng, vừa mới nói mấy câu mà mình đã bị bé làm cho say mê và mình ôm hôn bé đắm đuối như người tình

Hôn hít nhau gần 5p thì nước tắm đã pha xong, em dẫn mình vô bồn tắm, trong bồn tắm em cũng khá nhiệt, vừa vô là em đã hôn ngực, đi lưỡi liếm tai, liếm bụng mình nhột và kích thích cưc kỳ, đi lưỡi xong em cũng mút liếm cây xúc xích, em mút xoáy lưỡi nhẹ nhàng mà cảm giác phê vô cùng, may mà mình kịp giữ lại chứ nếu để tuôn theo cảm xúc thì chắc bị out luôn trong bồn tắm

Tắm xong em dẫn lên giường matxa, phần khỏe em làm khá ổn, đủ bài, tới phần matxa nuru em trườn nuru vừa đi lưỡi liếm khắp người nhẹ nhàng mà nhột và phê quá chừng, nhất là màn nuru cạ bướm cảm giác kích thích muốn đút vô luôn, ráng kiềm kêu em cho bú sữa cho đỡ thèm, vú em bú ngon cực kỳ, đúng kiểu gái mới lớn bú vú quá ngon, nghe thơm mùi sữa luôn. Bú sữa no nê xong em đổi qua BJ 69, vừa đc em BJ vừa đc hôn liếm con bướm xinh của em, đúng là bướm mới lớn, vừa mới mút lưỡi liếm hột le cái là bướm em chảy nước rồi, húp nước quá ngon luôn, quần nhau 1 hồi với em phê quá sắp chịu không nổi mình kêu em đổi tư thế quay mặt lại BJ cho mình nhìn gương mặt xinh đẹp của em lúc BJ, nhìn mặt em BJ miệt mài cảm giác kích thích tột đỉnh, vừa nhìn em BJ vừa liên tưởng được em thần dâm Kana Yume BJ quá trời phê, cuối cùng sau gần 5 phút tận hưởng mình bắn pháo bông ầm ầm xuất ra trong sung sướng, nằm thở hổn hển nghỉ mệt chút đc em dẫn đi tắm rửa lại rồi xuống quầy thanh toán và đi về cảm giác phê không tả nổi với em siêu mẫu chân dài 68

Cafe Không Đường

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/21
Chủ đề
0
36
6
0 ₿
chời chời sao lúc tôi đi chưa thấy em người mẫu này ta, đọc bài của bác chỉ muốn diện kiến ẻm liền thôi :ami-(40):

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
19
11
0 ₿
Cho tôi xin số hotline của DB Bình Tân với .Cám ơn bác nhiều.