Bể show đi biển – gặp em 19 không muốn về

Lượt xem: 2,206

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Lâu lâu có dịp lễ sẵn sàng kế hoạc ai ngờ bể kèo đi biển dời qua tuần sau . Thế là lễ ôm show chẳng biết làm gì , ngồi mãi bên quán cf dj bên đường số 7 ngắm mấy em nó mà thằng bé không hoạt động được nhiều nên thôi nhấc đích tính tiền rồi sẵn tiện ghé sang dubai thăm bé 19 đang hot .

Vào lễ tân book vé lẹ làng , ngồi chờ cỡ 10p thì locker dẫn lên lầu . Váo phòng như thường thì vẫn xông xả đợi em vào , được một lúc thì em mở cửa nhẹ nhàng bước vào . Nghe theo tiếng gọi con trym nên cũng nhanh nhảu ra cho em tắm .

Ta nói bạn tay con gái mịn màng gì đâu em sờ tới đâu phê tới đó , bàn tay em trải đều khắp lòng ngực cho đến thằng bé khiến nó không ngừng cương cứng và lúc lắc để tỏ vẻ háo hứng , xong em nhẹ dìu mình đứng dậy cho em lau sạch sẽ rồi em dẫn mình lên giường nghỉ ngơi để bắt đầu chuẩn bị tác chiến.

Em nhẹ nhàng massage từ vai đến chân một cách êm ái , rồi em xoa từng bắp vai đến mông , tiếp đến là những tiếp rộp rộp sướng mê khi em kéo ngón , và tiếp tục u như kỹ là màn đá nóng tỏa khí cho ra sự mệt mỏi stress của cả tuần cực lực.

Sau những màn trị liệu khoa học đó là những màn tuyệt vời không thể tưởng mà em mang đến , em nhẹ nhàng xỏa bộ ngực trần và nhẹ nhàng trôi nỗi theo góc lưng từ mông lên gáy với cặp núm thụt lên xuống khá điên dại . Tiếp đó là chiếc lưỡi ấm áp của em đi thành dấu ngã nghiêng trên thành lưng tạo thành những góc khuất lạ lẫm mê man sướng khó tả.

Sau những màn đê mê đó là những nhịp khó thở khi em vội vàng chạm đến thằng bé nhẹ nhàng và vuốt ve cưng chiều nó một cách nhẹ nhàng , bàn tay em cũng nhè nhẹ nắm lấy nó và thụt lên xuống thất thường , đôi môi nồng cùng chiêc lưỡi ấm kia khung ngừng bú lấy ti mình và nhịp nhàng với thằng bé.

Tiếp tục những trò chơi dân gian,đôi môi nồng cháy đó đang nuốt trọn thằng bé một cách sũng ướt và ấm áp , mình chạm ngực em mà cảm giác mềm mại đến sường rung . Chưa kể đến cô bé của em đã ướt sũng khi chưa chạm vào vừa chạm thì có những tiếng rên nhẹ lạ thường khó tả của em .

Sau những lúc mặn nồng rồi cũng tới lúc cao trào , em nhấp nhô lên xuống mạnh mẽ mình thì ôm chằm lấy em và hôn lên vai cổ , em thì sục thằng bé mê mệt không hối thúc đến khi mình ra trong sung sướng thì bàn tay em đã chất chứa thứ trắng đục – thứ khoái lạc của cả 2 đã đem đến cho nhau

Thông tin về em:

V1: 6,5 đ cam việt , hàng vừa tay , bóp êm

V2: 6,5 đ có eo ót , dễ ôm

V3: 6,5 đ thể loại doggy sướng

V4: cô bé sũng ướt

Tổng cuộc vui chơi : tic 400k , tip 5xx.

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Chẹo chơi quá
Chại xe ôm đi chơi lần quốc 1 chiệu