Bé số 10 viễn đông

Lượt xem: 7,931

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Ba Miền Tây

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/9/20
Chủ đề
1
22
6
38
TPHCM
0 ₿
Chiều hôm thứ 6, có tí hơi men trong người nên mình xách xe từ cơ quan đến Viễn Đông trên đường Phạm Ngũ Lão để xả stress. Do nghe nói bên này có mấy Em BJ nên mình check thư. Trước đây mình chỉ đi HJ bên này.
Mình nói anh locker chọn cho mình bé BJ mà làm tốt.
Xông hới xong, mình lên phòng nằm chờ tầm 5 p thì nghe tiếng gõ cửa. mở của ra là một em cao ráo mình dây. Gương mặt ban đầu nhìn cũng xinh xắn
Bé kêu mình nằm sấp để massage lưng trước. Em làm cũng ok nhưng hơi nhẹ so với mình. Cũng đầy đủ các bước. Xong em kêu mình nằm ngửa ra.
Vừa trở mình dậy, trước mặt mình trên người em chỉ còn chiếc quần lót bé xíu trên người làm mình kích thích kg chịu nỗi. Em bắt đầu ngồi lên người massage đùi rồi từ từ sờ soạn vào tâm điểm. Hai tay mình thù xoa cặp vú của em. Vú kg to mà rất vừa. Minh hoi em mình bú dc kg. Em gật đầu nhẹ. Chỉ nghe tới đây Kích thích quá mình ngồi dậy ôm em và bú lấy bú để. Mình nút chùn chụt em cũng rên lên nhè nhẹ làm kích thích vô cùng. Sau đo em bắt đầu bj thằng nhỏ mình. Rất nhẹ nhàng điềm tỉnh, mình cứ dùng hông đẩy lên còn em thù cứ mút chùn chụt lút cán. Tầm 10p chưa ra, mình nơi em quay ngược người lại kiểu 69. Mình dc chiêm ngương cô bé còn em thù vẫn say sưa bj. Một lát sau kg chịu nỗi mình ra trong sung sướng
Kết thúc 1 buổi thật sảng khoải
Tic 300, tip 700
Hẹn gặp lại lần sau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.