Q.2 Bé số 22 Number One quá tuyệt vời

Lượt xem: 1,066

truongchaujz

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
14/7/22
Chủ đề
4
4
1
0 ₿
Một ngày buồn công việc xong ngay gần cơ sở Number One Quận 2, tui liền ghé giải sầu và được các bạn lễ tân tiếp đón tận tình và còn giảm cho 20% giá vé (vé 700k giảm còn 560k).
Nghe thông tin cơ sở Quận 2 có bé số 22 dễ thương, đáng yêu nên liền check thử.
Cơ sở vật chất No.1 Quận 2 rất đẹp, phòng rộng, thoải mái, sạch sẽ có mùi thơm thoảng nha anh em. Địa chỉ cũng dễ tìm.

Vào phần chính là xông hơi, em dáng người mình dây nhưng cái cần to nó to và rất săn chắc, mùi hương trên cơ thể của em làm t hưng hứng, em vào tắm rửa gội đầu cho mình rồi vuốt ve thằng nhỏ, cái cảm giác nó mơn trớn mềm mại đôi bàn tay em.. tiếp đến em lại dùng cái miệng nhiệt tình cho thằng nhỏ sung sướng, khoảnh 15p vừa ôm em còn em thì ôm thằng nhỏ thì cũng ào ạt trong sung sướng. Em tắm lại sạch sẻ rồi cùng nhau lên giường, lúc này em massage cho, cơ thể mình cũng khá to con vậy mạ e bẻ rốpp rốpp khỏe lại liền-- vừa khỏe chút em lại làm chò mình mệt, đá nóng xong thì em dùng ngực tròn vo mà ko hề nhẽo cảm giác mềm mềm căng căng 2 hat đậu nhỏ chà lên lưng, thật sự là thằng nhỏ ko chịu nằm im nữa tiếp đến là chiếc lưỡi ma thuật của emm.. mọng nước lắm đó-- các ông nhất định phải thử đi...
Viết tới đây đã dài còn phần 69, phần tiếng rên của emm đó mình tả ko bằng cảm nhận vì lúc đó chỉ mún đè em ra dứt thôi.
Chuẩn mình dây, tuy nhiên 3 vòng thì vẫn ngon lành cành đào, mướt mát ngọt nước:
Vòng 1 hệ cam vừa tay, mềm mại
Vòng 2 chuẩn siêu mẫu
Vòng 3 căng căng tròn tròn
V4 Thơm và tới đâu nước tới đó nhen
Giọng nói em thì ngọt ngào, dễ thương tâm sự qua lại cũng thấy thoải mái và còn rất biết cách chiều khách...làm tui ngất ngây, đê mê chữ ê kéo dài :D.

Gu của ae nào thì đi ngay trải nghiệm cho nóng nhé.....
Hẹn gặp lại bé số 22 chân ái mà anh tìm bấy lâu nay. Chúc cơ sở và các bé đc nhiều khách VIP..

Đính kèm

610.8 KB · Lượt xem: 137