Q.11 Bé Số 33 Bạo Hành Thằng Nhỏ Ra Tới Bến

Lượt xem: 7,686

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
121
59
0 ₿
Hôm nay tui ngoi lên đây review cho mấy ông buổi “bạo hành” tuần trước tại Hoa Kiều đây. Tính tui ít khi review, mà cái này nó ghê gớm lắm nên phải kể thôi
Vô check-in lễ tân hỏi muốn đi suất gì, tui kêu vip mà bé tư vấn lên super vip, tui cũng ok. Tiền bạc không thành vấn đề với tui, miễn sao phải làm cho tốt chiều tui tới bến là được. Tui chọn bé số 33 nha anh em
Vô phòng cởi đồ check-in tính xông hơi xíu. Nhưng bé lại vô sớm, vậy nên thôi tui bỏ qua phần xông hơi trực tiếp vào bồn cho em tắm rửa. Em dẫn vào bồn rồi tắm như mẹ tắm con em bảo gì thì làm cái nấy chứ tui đâu dám cãi. Trong bồn em lấy tay chà sát người tui, 2 cặp đào tiên căng mọng áp đảo má với lưng, phê phê phái phái kkkk
Quần 1 hồi trong bồn rồi thì em đem khăn lau khô người cho tui bước ra ngoài. Trước khi vô massage có ngồi nghỉ tâm sự với em xíu, ngồi ôm eo em hỏi han thấy nói chuyện lễ phép biết dạ thưa.
Rồi bé kêu anh lên giường đi em massage cho. Tui ok. Nằm lên giường em bắt đầu xoa dầu đấm bóp cho tui. Em đi bài khỏe tạm, đấm bóp được 30 phút thì em tấn công.
Bắt đầu là em trao tụi một cái nhìn hoang dại, sau đó e trườn từ dưới bàn chân thẳng tiến đến cổ, kèm theo đôi môi mềm rồi chìa cái lưỡi, e nó rà như rà mìn vậy đi tới đâu hừng hực tới đó. Rà đến thằng nhỏ hôn cái xã giao rồi cúi thẳng xuống Bj ngon lành.
Em lia lưỡi qua hai bên đùi rồi lại quẹo sang mấy trái vải khô, hai tay thì xe ti thằng anh. Đang nằm phê pha thì e đột ngột chuyển hướng lên, ôm hun đá lưỡi tới tấp, tui cũng tranh thủ tay nắn bóp v1 nút 2 bình sữa, vỗ mấy cái vào mông.Cặp mông này mà được bẹp bẹp doggy mất phát thì tới công chuyện kaka .Tiếp đến là đổi sang tư thế 69 huyền thoại. Tui cứ tiếp tục đưa lưỡi thưởng thức thức v4 em, em rên ư ử từ từ chậm rãi nhẹ nhàng rồi vít ga tăng thêm bú bình nhanh hơn làm mình nứng hết toàn thân kkk Cảm giác sắp phun thì em đổi thế ku cạ với hai cái ti của em ma sát nóng rực, chất lỏng từ ku cũng phóng thích ướt đẫm ngực em
Phê pha xong rồi em thu dọn chiến trường, nằm ôm hun hít nắn bóp thêm xíu nữa rồi ra về. Mấy ông đi bé này sướng vl khỏi bàn
Bé số 03 vòng 1 7đ vòng 2 đẹp 7đ còn v3 bự 8,5đ v4 như nước lũ

Tổng thiệt hại cho tick Super Vip 620k (có giảm giá), tips 900k tip riêng bé 400k (quá đã), cho thêm bảo vệ với locker 150k uống cà phê chơi.

Anh Hùng Xả Stress

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/4/22
Chủ đề
7
117
29
0 ₿
Mừng bác ngon cym, dịch vụ và mấy bé ở đây quá tốt, tui đã từng trải nghiệm nên tui biết B11
yociexp32yociexp32yociexp32

Massage Hoa Kiều

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/1/22
Chủ đề
11
87
54
0 ₿
Cảm ơn bài review của quý anh về cơ sở và bé ạ. Cơ sở sẽ cái thiện nhiều mỗi ngày và các bé sẵn sàng được phục vụ quý anh, các bé yêu đang chờ quý anh ạ.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Uhm, anh em mình hok có cái máu BDSM nên thất ghê thấy sợ lắm, a từng dại dột đi thử gói Bạo Dzâm bên LQP -T.S
Vào thấy 2 Pé cầm s.e.x t.o.y, Pé này thọt Pé kia, Pé kia chọt lại Pé này roài còn nắn bóp ngực sờ ti của nhau, rên rỉ ma mị... những tiếng rên nghe giả tạo.
Oải chè đậu quá a tự mặc áo quần đi về ngay & luôn chẳng mần ăn gì hết ráo...
Tụt mood lắm khi mình tâm sinh lý bình thường mà thấy 2 Pé KTV làm mấy trò biến thái, bệnh hoạn ấy để kích thích @@

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Mình không sướng mà còn thấy tụt mood mà lại tốn tiền. Lỗ quá lỗ

• Like
Điểm cảm xúc: kimcuongdainhan and JokerZ Lam