Bé Số 7 - 152 Trần Quang Khải - Cơn gió miền Tây giữa trưa hè Sài Gòn

Lượt xem: 18,513

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hoangtuongcompany

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
2
8
7
33
0 ₿
Trưa thứ 5 tuần rồi rủ ông bạn làm cùng đi ăn trưa, nắng quá (cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng) nên tìm đến chỗ này. Với gần đây cũng kết bé số 7 nên nhớ.

Chỗ này nói thật thì mình đi qua mấy đời chủ rồi, từ năm 2010, CSVC lúc được lúc không, hình như mới sửa sang lại nên cũng kha khá. Chỉ kết là mấy bé KTV nhiệt tình, dễ thương nên thỉnh thoảng lại tìm mấy em tâm sự.

CSVC: Sửa và sửa, lần nào đi cũng thấy sửa :V

Phòng VIP có bồn tắm, xông hơi, buông rèm, giường rộng, khá êm... diện tích cũng rộng rãi. +1đ

Vừa lên thì bé đã đứng chờ dù không gọi điện trước. +1đ

Face: Dễ thương, tùy anh em đánh giá, mình thì thích có duyên, không cần như hot girl

Giọng và thái độ: Miền Tây sông nước, ngoan hiền và dễ bảo, mình thích chọc ghẹo cho có không khí, bé cũng rất nhiệt tình đẩy đưa, hê hê, cơ mà tất nhiên mình lịch sự, tôn trọng thì em nó sẽ dễ thương với mình thôi. :cool:

V1: Hệ cam, có nốt ruồi xinh xinh :p
V2: Em í dạng mình dây cây cảnh, no lipid
V3: Đã thử doggy rồi, ahihi
V4: Tùy tâm trạng =))

Service: Rất nhẹ nhàng và tình cảm như người yêu, không biết mình dễ tính hay không, chứ nhìn bé cưng lắm, làm gì cũng hỏi han mình có vừa ý không, và quan trọng là thái độ rất cố gắng, hợp tác. +10đ

Đi bài mát xa đủ các bộ phận đầu mình cánh cẳng, đánh có tâm, không làm qua loa.

Maxa mệt: Trời SG nóng nhưng gặp em là bao nhiêu buồn bực nó bay ra hết, chỉ còn lại cảm giác lâng lâng

Xong thì tắm lần nữa, ra giường matxa nhẹ nhẹ cái, lại cạ cạ, lại ngóc đầu dậy, và em có nói "em sẵn sàng nếu anh muốn nữa" :D

Tổng: Tic 300 VIP, Tip 200k

Trên đây là RP khách quan sau 1 buổi trưa thoải mái, chia sẻ với mọi người. Em không PR các kiểu :D

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Tic 300 mà tip 200???
Ở đây phòng thường BJ 200 nó còn chê

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Dạ. Mấy anh có lạy em nó thì em nó cũng ko vui khi tip ít. Mấy em nó bán thân kiếm tiền mà chứ có phải gì đâu mà lịch sự thì được giảm giá.

hoangtuongcompany

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
2
8
7
33
0 ₿
Tùy bác thôi, cơ mà mình quan niệm làm nghề gì cũng nên được tôn trọng (trừ ăn cướp). Còn chuyện tip và thái độ ở đây mình nói thật 100% nhé, chẳng việc gì phải PR các kiểu. Thân.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
tip 2xị ngon cơm, mấy anh nào mà tip cao làm mấy anh đi sau ôm đủ.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Không biết chỗ này còn chung chủ với Du Xuân k.
DX và 152 đều bj
Nhưng 152 hồi trước pvụ chán hơn DX, còn Có hj nữa chứ. Giờ thì k bít sao.
DX thì bj tip 250,300k. Hôm bữa mới đi thì đc biết vài e hot đã nghĩ, tiếc thật. Giờ chẳng biết số nào ngon @@
152 vip mà tip 200k thì cũng lạ. 200k thì khu vực này là hj

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bác này report vui ghê. Trên bảo đã thử doggy mà dưới kêu chưa quất Rồi nào là k pr các kiểu. Cơ mà bác report ảo tung chảo

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mấy em hot DX qua God hết rồi. Mà đúng là tụi phục vụ 152 mất dạy quá